ประกาศผลผู้มีสิทธิ์สัมภาษณ์ SIA ประมาณเมื่อไหร่คะ ??

ภารโรง: myoldeditor

ประกาศผลผู้มีสิทธิ์สัมภาษณ์ SIA ประมาณเมื่อไหร่คะ ??

โพสต์โดย watashitoon » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 21, 2015 10:21 pm

รบกวนสอบถามผู้รู้ค่ะ
deadline ของการรับสมัครคือ 31 พ.ค. นี้
แต่อยากทราบว่าทางสายการบินจะทยอยส่ง e-mail ให้ผู้สมัครที่ผ่าน requirement ก่อน 31 พ.ค. หรือรอหลัง deadline แล้วส่งทีเดียวคะ ??

พอดีช่วง 31 พ.ค. ถึง 11 มิ.ย. เที่ยวอยู่ต่างประเทศอะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
watashitoon

จำนวนการตอบ: 3
Reputation point: 0
watashitoon โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ประกาศผลผู้มีสิทธิ์สัมภาษณ์ SIA ประมาณเมื่อไหร่คะ ??

โพสต์โดย miko2mimi » วันพุธ มิ.ย. 03, 2015 7:31 pm

เพิ่งได้สดๆร้อนๆเลยค่ะ [smilie=bn18.gif]
miko2mimi
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 15
Reputation point: 0
miko2mimi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Finn Air, Jetstar, Norwegian Long Haul, Singapore Airlines, SWISS, United Airlines และสายการบินต่างประเทศอื่นๆ