อีเมล์จากสิงคโปร์ มีใครเข้าใจบ้างค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

อีเมล์จากสิงคโปร์ มีใครเข้าใจบ้างค่ะ

โพสต์โดย kapi1234 » วันศุกร์ ต.ค. 17, 2014 12:23 pm

คือ ได้รับอีเมล์มา แล้วอยากทราบว่า เพื่อนๆ ที่พร้อมร่วมงานกับทาง สิงคโปร์นั่น ได้ fax กลับไปไหมค่ะ
เราและเพื่อนๆ บางส่วนแอบบ งง
...Please find the attached confirmation form, We are appreciated for available candidate and no need to send back the form.
If you may need some time, please choose for the period and fax back to me asap.
ไม่มี จดหมาย คอนเฟิมแนบมา มีแต่ commencement form อ่ะค่ะ
เราเข้าใจถูกไหมว่า คนที่พร้อมร่วมงานทันที ไม่ต้อง fax กลับ ให้fax กลับเฉพาะคนที่ต้องการเวลาเริ่มเทรน
ขอบคุณค่ะ [smilie=bn18.gif]
kapi1234

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
kapi1234 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: อีเมล์จากสิงคโปร์ มีใครเข้าใจบ้างค่ะ

โพสต์โดย Liz Kedsara » วันอาทิตย์ ต.ค. 19, 2014 4:10 am

เก่งจังคะ ยินดีด้วยนะคะ เข้าใจถูกแล้วคะ ถ้าพร้อมเทรนเลยก็ไม่ต้องแฟกซ์กลับ ถ้าติดงานเก่ายังไม่ว่างตอนนี้ ให้ใส่เวลาที่เราว่าง แล้วแฟกซ์กลับคะ
Liz Kedsara
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 66
Reputation point: 0
Liz Kedsara โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Finn Air, Jetstar, Norwegian Long Haul, Singapore Airlines, SWISS, United Airlines และสายการบินต่างประเทศอื่นๆ