อยากถามเกี่ยวกับเรื่องขา ค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

อยากถามเกี่ยวกับเรื่องขา ค่ะ

โพสต์โดย Louize » วันเสาร์ ก.ย. 13, 2014 1:54 am

เรามีปัญหา ขาโก่งค่ะ () [smilie=bn28.gif] แต่ขาไม่ใหญ่นะคะ จะมีปัญหาในการสมัครแอร์มากมั้ยอ่ะ
เพิ่งได้ Invitation mail Singapore Airlines มาอ่ะ กังวลว่าจะไปดีมั้ย [smilie=bn24.gif]

หรือใครมีวิธีแนะนำ ๆ หน่อยค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ ล่วงหน้าเลย [smilie=bn43.gif]
Louize

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
Louize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: อยากถามเกี่ยวกับเรื่องขา ค่ะ

โพสต์โดย myoldeditor » วันเสาร์ ก.ย. 13, 2014 9:23 am

เค้าดูหลายอย่างครับ ไม่ได้ดูขาอย่างเดียว
http://www.thaicabincrew.com เว็บดีๆ ข้อมูลฟรีๆ ยังมีในโลก
Facebook Fan Page: Thaicabincrew Community and Thai Ground Staff
Twitter: Thaicrew and Thai Ground Staff
Instagram: Thaicabincrew
ภาพประจำตัวสมาชิก
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2248
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Finn Air, Jetstar, Norwegian Long Haul, Singapore Airlines, SWISS, United Airlines และสายการบินต่างประเทศอื่นๆ