เห็นว่าsingapore airline เริ่มแจกอีเมลล์แล้วนะคะ

ภารโรง: myoldeditor

เห็นว่าsingapore airline เริ่มแจกอีเมลล์แล้วนะคะ

โพสต์โดย Flymetothesun » วันศุกร์ ก.ย. 12, 2014 4:30 pm

อยากทราบว่ามีใครที่ยังเรียนไม่จบมหาลัยหรือใกล้จะจบอีกไม่กี่เดือนนี้ได้อีเมลล์บ้างคะ [smilie=bn18.gif] [smilie=bn38.gif]
Flymetothesun

จำนวนการตอบ: 14
Reputation point: 0
Flymetothesun โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เห็นว่าsingapore airline เริ่มแจกอีเมลล์แล้วนะคะ

โพสต์โดย aonsweety16 » วันอังคาร ก.ย. 16, 2014 1:14 pm

เราก็ยังไม่จบค่ะ แต่กำลังจะจบในอีกไม่กี่เดือน ตอนนี้รออยู่เหมือนกันค่ะ แต่แอบทำใจเผือไว้นิดๆค่ะ
aonsweety16

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
aonsweety16 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Finn Air, Jetstar, Norwegian Long Haul, Singapore Airlines, SWISS, United Airlines และสายการบินต่างประเทศอื่นๆ