สาวๆ Kuwait มีอะไรคืบหน้าบ้างไหมคะ เพราะเห็นเงียบๆยังไงไม่รู้

ภารโรง: myoldeditor

Re: สาวๆ Kuwait มีอะไรคืบหน้าบ้างไหมคะ เพราะเห็นเงียบๆยังไงไม่รู้

โพสต์โดย kreevorrachat » วันเสาร์ พ.ย. 17, 2012 11:30 pm

ninew540 เขียน:
kreevorrachat เขียน:พอจะบอกได้ไหมค่ะว่าจะมากันเมื่อไหร่เอ่ย แล้วมาพร้อมกันหมดเลยหรือเป่าค่ะ

รอบนี้แบ่งเป็นสอง แบชคะ แบชแรกจะเดินทางวันที่ 9 ธันวาคะ ไม่ทราบว่าจะสะดวกมั้ยคะ ถ้าจะขออีเมลล์กลับ เบอร์ติดต่อ ยังไงพวกเราทั้ง 24 คน ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ [smilie=bn21.gif]

เรื่องเบอร์ติดต่อเนี่ยให้ได้น่ะค่ะ แต่เรื่องฝากเนื้อฝากตัวเนี่ยคงจะผิดคน เพราะเราเองก็เด็กสุดที่เลยก็ว่าได้ มาคนสุดท้ายของคนไทย เป็นรหัสเด็กสุดค่ะ [smilie=bn25.gif] อย่าว่าฝากเนื้อฝากตัวเลยค่ะเรื่องไหนช่วยได้ก็่ช่วยๆกันไป พี่ๆที่นี้ใจดี เรื่องรุ่นพี่รุ่นน้องที่นี้แค่เคารพกันตามมารยาทไทยค่ะ คนไทยรักกัน เค้าดูแลกันค่ะ ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน แต่ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัวซึ่งกันและกัน เคารพสิทธิส่วนบุคคลค่ะ ระบบซีเนียร์ท ที่นี้ไม่แรงค่ะ แต่งามตามารยาทไทยแค่นั้นค่ะ

วันที่มาถึงจะฝากเบอร์โทรไว้กับคนแรกที่หอที่จะเจอแล้วกันน่ะจ้ะ และก็ปลั๊กไฟ ตอนนี้รู้และมาวันไหน อยากได้อะไรเพิ่มบอกมาน่ะไม่เหนือบ่ากว่าแรงจะหาให้ ช่วยๆกัน เพราะพี่ๆเค้าก็ช่วยเรามาแบบนี้เหมือนกัน ที่เหลือก็รอroasterออกว่ายังงัยจะได้ไปรับไหมน้า... อยากไปรับจังเลย (ไม่ถามเค้าเลยว่า...เค้าอยากให้ไปรับหรือเปล่า [smilie=bn23.gif] [smilie=bn34.gif] ) รอดูวันที่9ว่าเราจะอยู่หน่ายยยย อิอิ ไว้เจอกันน้า
👼You Get What You Give😊🍰🍭🍤💸💸💸💵💷💶👼
kreevorrachat
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 37
Reputation point: 0
kreevorrachat โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สาวๆ Kuwait มีอะไรคืบหน้าบ้างไหมคะ เพราะเห็นเงียบๆยังไงไม่รู้

โพสต์โดย noo_chanties » วันอาทิตย์ พ.ย. 18, 2012 1:49 am

babaycool_yok เขียน:เงียบบบบบ เกินไปม้ายยยยยยย วีซ่าจ๋า เมื่อไหร่จะมาหนูอยากไปทำ finger print แล้ววววววววว [smilie=bn38.gif]

นังเจ้คนสวย ,,, เค้าให้เด็กไปก่อน เดี๋ยวของเจ้เนี่ยเดี๋ยวใจเย็นๆๆ ยังไงเจ๊ต้องไปซื้ออายไลน์เนอร์ให้นังแพมแน่ๆๆฮะฮ่าๆๆๆ เมื่อวานเพิ่งฝันถึงช๊อกโกแลต ghraoui ที่เคยเสิร์ฟข้างหน้าอะเจ้ที่นี่ไม่มีขาย โชคดีว่าเจ้าป้าจะกลับถิ่นเก่า

ใจเย็นน้าหยก ยังไงหยกได้ไปชัวร์ [smilie=bn21.gif] ทางนี้เล่นของกันเต็มเหนี่ยวละ ทั้งแพมและเต้รวมถึงสองกุมาร ฮะฮ่าๆๆๆ

เด็กยังไงฝากป้าแกด้วยนะคะ อิอิ [smilie=bn32.gif] เอาป้าหยกไปเถิด นางเซียนคูเวต ถิ่นเก่านาง คริคริ

me/// นั่งร่ายมนต์เล่นของพร้อมกับชูปอม ปอม เชียร์เจ้าป้า โย่ๆๆๆๆ
I'm trying hard to make you happy, sorry if I'm not smiling
noo_chanties
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 386
Reputation point: 2
noo_chanties โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย babaycool_yok » วันอาทิตย์ พ.ย. 18, 2012 1:44 pm

อ้าาาาาาาาาายเตตตตตตตตตตตตตต้!!! มาเผากันงี้ไม่กินแล้วใช่มั้ยช็อคโกแลตน่ะ!!! ถึงชั้นจะแก่แต่หัวใจยังสิบแปดย่ะ อุตส่าต์เนียนกับเพื่อนๆในกรุ๊ปไม่ยอมรับว่าเราอายุ(เกือบเกิน)ลิมิต แล้วเธอจะไปบอกเขาทำม้ายยยยยยยยยย [smilie=bn19.gif] [smilie=bn18.gif] ฝากอย่างนี้นี่กะให้ให้ที่เหลือในรุ่น 'ฝัง' กันเลยใช่มั้ย [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif]
babaycool_yok
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 28
Reputation point: 0
babaycool_yok โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย noo_chanties » วันอังคาร พ.ย. 27, 2012 2:14 pm

babaycool_yok เขียน:อ้าาาาาาาาาายเตตตตตตตตตตตตตต้!!! มาเผากันงี้ไม่กินแล้วใช่มั้ยช็อคโกแลตน่ะ!!! ถึงชั้นจะแก่แต่หัวใจยังสิบแปดย่ะ อุตส่าต์เนียนกับเพื่อนๆในกรุ๊ปไม่ยอมรับว่าเราอายุ(เกือบเกิน)ลิมิต แล้วเธอจะไปบอกเขาทำม้ายยยยยยยยยย [smilie=bn19.gif] [smilie=bn18.gif] ฝากอย่างนี้นี่กะให้ให้ที่เหลือในรุ่น 'ฝัง' กันเลยใช่มั้ย [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif]

ก็แม้เจ้ๆๆๆๆ จะกลับถิ่นเก่าทั้งทีก็เผื่อจะช่วยเหลือเด็กๆๆเค้า ฮะฮ่าๆๆๆๆ เด็กๆๆๆ ป้าเนี่ยเค้าเก๋าจริง ฮะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ขออย่างหนึ่งไปทวงตังค์ให้หน่อยดิเจ้หยกแม่มยังไม่ส่งมาเลยสาดดดดดดดดดดด แล้วฝากกอดพี่กุ้ง พี่ขวัญให้ด้วยน้า จุ๊บๆๆๆ
I'm trying hard to make you happy, sorry if I'm not smiling
noo_chanties

จำนวนการตอบ: 386
Reputation point: 2
noo_chanties โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Gulf Air, Kuwait, Royal Jordanian