มีสายการบินไหนบ้างครับ ที่ไม่รับลูกเรือผุ้ชาย

ภารโรง: myoldeditor

มีสายการบินไหนบ้างครับ ที่ไม่รับลูกเรือผุ้ชาย

โพสต์โดย Anuwat_Din » วันจันทร์ มี.ค. 19, 2012 11:42 pm

มีสายการบินไหนบ้างครับ ไม่รับลูกเรือผู้ชายอ่ะครับ
Anuwat_Din

จำนวนการตอบ: 6
Reputation point: 0
Anuwat_Din โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีสายการบินไหนบ้างครับ ที่ไม่รับลูกเรือผุ้ชาย

โพสต์โดย theerasattee » วันพุธ พ.ค. 16, 2012 2:36 am

china airline/asiana /jal/and emirate coming soon.
theerasattee
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 47
theerasattee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีสายการบินไหนบ้างครับ ที่ไม่รับลูกเรือผุ้ชาย

โพสต์โดย theodoere » วันพุธ พ.ค. 16, 2012 8:57 am

theerasattee เขียน:china airline/asiana /jal/and emirate coming soon.

Emirates จะไม่รับผู้ชายแล้วหรอครับ [smilie=bn24.gif]
theodoere

จำนวนการตอบ: 5
theodoere โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย theerasattee » วันเสาร์ พ.ค. 26, 2012 3:09 am

ส่วนใหญที่รับผู้ชายจะรับแถวโซนยุโรปอ่ะครับ
ลองกาตาร์ดีกว่าครับ
theerasattee
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 47
theerasattee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Necktie » วันศุกร์ ก.ค. 20, 2012 10:08 pm

theerasattee เขียน:ส่วนใหญที่รับผู้ชายจะรับแถวโซนยุโรปอ่ะครับ
ลองกาตาร์ดีกว่าครับ

Qatar always wants Female onlyyyyyy right now..... [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif] [smilie=bn41.gif] [smilie=bn41.gif]
Necktie
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 144
Reputation point: 2
Necktie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Gulf Air, Kuwait, Royal Jordanian