เพื่อนๆที่ไปเทรนที่จอร์แดนเป็นไงกันมั้งค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

เพื่อนๆที่ไปเทรนที่จอร์แดนเป็นไงกันมั้งค่ะ

โพสต์โดย MEANINGWORD » วันอาทิตย์ มิ.ย. 20, 2010 3:58 pm

ดิฉันเป็นคนนึงที่ตกรอบสุดท้ายของจอร์แดนรอบที่มารับล่าสุด ทุกวันนี้ยังรู้สึกเสียดายไม่หาย [smilie=bn18.gif]
และก็ยังอยากทราบความเป็นไปของเพื่อนๆที่ผ่านเข้ารอบ และกำลังเทรนอยู่ที่จอร์แดน
อยู่ที่นั้นเป็นยังไงกันมั้งค่ะ หวังว่าคงสบายดีและมีความสุขกันทุกคนนะค่ะ ว่างๆก็เจียดเวลาอ่านหนังสือมาเล่า
ประสบการณ์ให้ฟังกันบ้างนะค่ะ

ดีใจด้วยกับนางฟ้าคนใหม่ทุกคนค่ะ และช่วยส่งข่าวให้นางฟ้ารุ่นต่อๆไปด้วยนะค่ะ สู้ๆค่ะ
MEANINGWORD
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 27
Reputation point: 0
MEANINGWORD โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เพื่อนๆที่ไปเทรนที่จอร์แดนเป็นไงกันมั้งค่ะ

โพสต์โดย ohoum » วันอาทิตย์ มิ.ย. 20, 2010 4:17 pm

เข้ามาตอบแทนเพื่อนๆที่กำลังบินอยู่แล้วกันเนอะ [smilie=bn49.gif]
ช่วงเทรนบริษัทให้พักโรงแรมจ้า กับข้าวที่โน่นไม่อร่อยเหมือนบ้านเรา มีแต่คนบ่น
แต่พอเทรน service เสร็จ ก็เห็นส่วนมากจะน้ำหนักขึ้นกันนะ (เราด้วย 555) ก็ buffet ทุกมื้อ [smilie=bn32.gif]
ตอนนี้พวกเราเทรน service เสร็จแล้วจ้า บริษัทก็ให้บินไปก่อนเป็น service only
ช่วงนี้ก็ทยอยให้กลับไทยมาขนข้าวของไปใช้ที่จอร์แดน
ต้นเดือนหน้าก็จะเทรน safety แล้วล่ะ

เราเพิ่งได้บินไปสองครั้งเอง ยังไม่มีปัญหาอะไร อิอิ
เดี๋ยวรอคนอื่นมาเล่าต่อแล้วกันเนอะ

จขกท สู้ๆนะจ๊ะ [smilie=16.gif]
ohoum

ohoum โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เพื่อนๆที่ไปเทรนที่จอร์แดนเป็นไงกันมั้งค่ะ

โพสต์โดย MEANINGWORD » วันอาทิตย์ มิ.ย. 20, 2010 7:07 pm

ขอบคุณที่มาเล่าให้ฟังนะค่ะ แล้วจะอีกหลายๆคนมาอัพเดตให้ฟังกันเรื่อยๆนะค่ะ
MEANINGWORD

MEANINGWORD โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Gulf Air, Kuwait, Royal Jordanian