สอบถามเกี่ยวกับการทำ video interview ของ nokscoot ค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามเกี่ยวกับการทำ video interview ของ nokscoot ค่ะ

โพสต์โดย archdeadbody » วันอาทิตย์ ก.ค. 24, 2016 10:57 am

พอดีเพิ่งสมัครเป็นครั้งแรกค่ะ เลยยังไม่รู้ระเบียบการ และทริคในการทำมากเท่าไหร่
อยากสอบถามว่า เรื่องของชุดในการทำวีดีโอ ต้องใส่สูทไหมคะ หรือสามารถใส่เสื้อเชิ๊ต/เบลาส์แบบสุภาพก็ได้
ส่วนเรื่องของทรงผมในการทำวีดีโอ จำเป็นต้องเกล้ามวยไหมคะ หรือสามารถมัดหางม้าแบบลูกเรืองของ nokscoot ก็ได้
และหากใช้โน๊ตบุคในการทำวีดีโอ ในคลิปจะได้ยินเสียงตอบคำถามของเราชัดเจนไหมคะ
archdeadbody
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
Reputation point: 0
archdeadbody โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Air Asia, Orient Thai and 1-2-Go, Nok Air, Nok mini, NokScoot, Thai Vietjet