มีใครผ่านสัมภาษณ์ รอบแรก TAA รอบล่าสุดบ้าง?? รายงานตัวหน่อย ทำไมรอบต่อไปนานจัง

ภารโรง: myoldeditor

มีใครผ่านสัมภาษณ์ รอบแรก TAA รอบล่าสุดบ้าง?? รายงานตัวหน่อย ทำไมรอบต่อไปนานจัง

โพสต์โดย sushiman » วันเสาร์ พ.ย. 14, 2015 12:51 am

เราได้วันที่ 18 มกราคม 2016 แหนะ บ่ายโมง ดอนเมือง

รู้สึกนานไปไหม
จะเสี่ยงที่จะรอรึป่าว ถ้าถึงรอบตอนนั้น แล้วไม่ได้ขึ้นมาหล่ะ

เพราะอะไรถึงนาน??
เป็นเหมือนกันทุกคนไหม
sushiman

จำนวนการตอบ: 14
Reputation point: 0
sushiman โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครผ่านสัมภาษณ์ รอบแรก TAA รอบล่าสุดบ้าง?? รายงานตัวหน่อย ทำไมรอบต่อไปนานจัง

โพสต์โดย esnobby » วันเสาร์ พ.ย. 14, 2015 1:04 am

เราได้19อะน้องที่รู้จักได้20นานไปนิดน้อ
esnobby

จำนวนการตอบ: 7
esnobby โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครผ่านสัมภาษณ์ รอบแรก TAA รอบล่าสุดบ้าง?? รายงานตัวหน่อย ทำไมรอบต่อไปนานจัง

โพสต์โดย sushiman » วันเสาร์ พ.ย. 14, 2015 1:13 am

ปกติโปรเสสสัมภาษณ์ ของ TAA ต้องรอนานแบบนี้ เป็นเรื่องปกติรึป่าว หรือ ไม่
sushiman

จำนวนการตอบ: 14
sushiman โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Riddlejunior » วันเสาร์ พ.ย. 14, 2015 7:04 am

ทำไมผมรู้สึกไม่นานหว่าา.. ก็ดูปกตินะครับ
เทียบกับสายอื่นในประเทศไทยนี่ผมว่าแอร์เอเชียเร็วแล้วน้า
หากมุ่งมั่นอยากได้จริงๆ ก็ไม่ต้องคิดไรมากครับ เสี่ยงเลย 555 สู้ๆครับ
Riddlejunior
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 30
Riddlejunior โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Riddlejunior » วันเสาร์ พ.ย. 14, 2015 8:41 am

Riddlejunior เขียน:ทำไมผมรู้สึกไม่นานหว่าา.. ก็ดูปกตินะครับ
เทียบกับสายอื่นในประเทศไทยนี่ผมว่าแอร์เอเชียเร็วแล้วน้า
หากมุ่งมั่นอยากได้จริงๆ ก็ไม่ต้องคิดไรมากครับ เสี่ยงเลย 555 สู้ๆครับ

ขอโทษครับเพิ่งเห็นเดือนว่าเป็นมกราคม
ของผม 19 พฤศจิฯ คับ
ถ้ามกราฯ นี่นานจิงๆด้วย = =

Riddlejunior โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Miracle_X » วันเสาร์ พ.ย. 14, 2015 9:33 am

เท่าที่ดูเพื่อนๆผมที่ผ่าน

ใครเลือกเบส ตจว กับ คนพูดจีน จะได้สัมภาษณ์สัปดาห์หน้านะคับ ใครเลือกดอนเมืองก้ปีหน้ากันเลย

ของผม 18 มค รอบ 8:30 คับ
Finally, i got it......
Miracle_X
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 117
Miracle_X โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Riddlejunior » วันเสาร์ พ.ย. 14, 2015 1:05 pm

Miracle_X เขียน:เท่าที่ดูเพื่อนๆผมที่ผ่าน

ใครเลือกเบส ตจว กับ คนพูดจีน จะได้สัมภาษณ์สัปดาห์หน้านะคับ ใครเลือกดอนเมืองก้ปีหน้ากันเลย

ของผม 18 มค รอบ 8:30 คับ

กำลังสงสัยว่าจะเป็นอย่างนั้นครับ
เพื่อนผมที่เลือกเบสอู่ตะเภา โดนเรียก 19 พย
ส่วนเพื่อนที่เลือกดอนเมือง โดนเรียก 19 มค ทั้งหมด
ส่วนผม เลือกดอนเมือง แต่ตอนสัมภาษณ์พี่ๆกรรมการถามย้ำมาก ว่าถ้าให้ไปอยู่อู่ตะเภาจะไปได้ไหม ผมตอบตกลง เลยน่าจะเป็นสาเหตุทำให้โดนเรียก 19 พย คับ

โพสต์โดย jungchikoe_s » วันอังคาร พ.ย. 17, 2015 10:21 pm

นานจริงค่ะ คิดว่าเค้าน่าจะอยากได้เบสต่างจัดหวัดก่อน ของเรา 20 มค 8:30 ค่ะ

สู้ๆนะคะทุกคน
ภาพประจำตัวสมาชิก
jungchikoe_s
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 270
jungchikoe_s โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Air Asia, Orient Thai and 1-2-Go, Nok Air, Nok mini, NokScoot, Thai Vietjet