สมัคร TAAX ไม่ได้ not found your citizen id

ภารโรง: myoldeditor

สมัคร TAAX ไม่ได้ not found your citizen id

โพสต์โดย Lunla » วันพุธ มี.ค. 11, 2015 12:10 am

แก้ย้งไงคะ ใครเป็นเหมือนเรามั่ง
Lunla
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 17
Reputation point: 0
Lunla โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สมัคร TAAX ไม่ได้ not found your citizen id

โพสต์โดย TAA_PD » วันพุธ มี.ค. 11, 2015 10:53 am

Lunla เขียน:แก้ย้งไงคะ ใครเป็นเหมือนเรามั่ง

ในเบื้องต้นนั้นรบกวนเช็คข้อมูลที่ได้กรอกลงไปในแบบฟอร์มก่อนครับว่ามีอักขระพิเศษเช่น ' " - ! ? หรือไม่ และชื่อรูปสำหรับไฟล์ที่อัพโหลดนั้นจะต้องเป็นชื่อภาษาอังกฤษอย่างเดียวเท่านั้นครับ
ถ้าหากแก้ไขในเบื้องต้นไปแล้ว และยังไม่สามารถสมัครได้สามารถนำเอกสารมาวอล์คอินในวันสัมภาษณ์ได้เลยครับ
TAA_PD

จำนวนการตอบ: 10
TAA_PD โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สมัคร TAAX ไม่ได้ not found your citizen id

โพสต์โดย Lunla » วันพุธ มี.ค. 11, 2015 2:39 pm

TAA_PD เขียน:
Lunla เขียน:แก้ย้งไงคะ ใครเป็นเหมือนเรามั่ง

ในเบื้องต้นนั้นรบกวนเช็คข้อมูลที่ได้กรอกลงไปในแบบฟอร์มก่อนครับว่ามีอักขระพิเศษเช่น ' " - ! ? หรือไม่ และชื่อรูปสำหรับไฟล์ที่อัพโหลดนั้นจะต้องเป็นชื่อภาษาอังกฤษอย่างเดียวเท่านั้นครับ
ถ้าหากแก้ไขในเบื้องต้นไปแล้ว และยังไม่สามารถสมัครได้สามารถนำเอกสารมาวอล์คอินในวันสัมภาษณ์ได้เลยครับ

ขอบคุณมากๆค่ะ [smilie=bn18.gif]
Lunla
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 17
Lunla โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Air Asia, Orient Thai and 1-2-Go, Nok Air, Nok mini, NokScoot, Thai Vietjet