รบกวนถามผู้ที่เซ็นสัญญาและตรวจร่างกายกับ nokscoot รอบสิงหากรกฎาหน่อยค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

รบกวนถามผู้ที่เซ็นสัญญาและตรวจร่างกายกับ nokscoot รอบสิงหากรกฎาหน่อยค่ะ

โพสต์โดย kaaniezz » วันอาทิตย์ ก.ย. 28, 2014 10:19 pm

พอดีอยากทราบว่าเพื่อนๆที่เซ็นสัญญาไปแล้วอีกกี่วันเค้าถึงจะนัดตรวจร่างกายคะ

อยากจะลองนับวัดเพราะจะได้เคลียร์งานไว้กลัวมาไม่ได้วันตรวจร่างกายน่ะค่ะ

ถ้าสองรอบนัดวันพอๆกันจะได้พอกะวันได้น่ะค่ะ

ขอบคุณนะคะ
kaaniezz
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 21
Reputation point: 0
kaaniezz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รบกวนถามผู้ที่เซ็นสัญญาและตรวจร่างกายกับ nokscoot รอบสิงหากรกฎาหน่อยค่ะ

โพสต์โดย coffee_lover » วันพุธ ต.ค. 01, 2014 12:48 pm

kaaniezz เขียน:พอดีอยากทราบว่าเพื่อนๆที่เซ็นสัญญาไปแล้วอีกกี่วันเค้าถึงจะนัดตรวจร่างกายคะ

อยากจะลองนับวัดเพราะจะได้เคลียร์งานไว้กลัวมาไม่ได้วันตรวจร่างกายน่ะค่ะ

ถ้าสองรอบนัดวันพอๆกันจะได้พอกะวันได้น่ะค่ะ

ขอบคุณนะคะ

[smilie=bn49.gif] สวัสดีค่ะ เราขออนุญาตตอบเลยนะคะ
ของเราทราบผลเมื่อวันที่ 25 สค. ว่าผ่านการคัดเลือก และให้ไป contract brifing ที่ออฟฟิศวันที่ 29
และมีการนัดตรวจร่างกายวันที่ 3 sep or 4 sep เราเลือกได้คะ
หลังจากนั้นประมาณสองอาทิตย์ไม่เกินนี้ก็จะได้รับการอัพเดทคะ ว่าผลร่างกายเราผ่านหรือไม่ [smilie=bn22.gif]

ขอให้ผ่านติดปีกกันไวไวนะคะ [smilie=bn21.gif]
coffee_lover
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 44
Reputation point: 0
coffee_lover โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Air Asia, Orient Thai and 1-2-Go, Nok Air, Nok mini, NokScoot, Thai Vietjet