ขอเอาตารางการรับสมัครลูกเรือ กพ 62 มาแบ่งกันครับ รูปเดียวครบ

ภารโรง: myoldeditor

ขอเอาตารางการรับสมัครลูกเรือ กพ 62 มาแบ่งกันครับ รูปเดียวครบ

โพสต์โดย tkdboyz » วันอาทิตย์ ม.ค. 27, 2019 12:01 am

เนื่องจากช่วงนี้มีรับสมัครลูกเรือหลายสายมากกก กลัวจะหลงลืมวันกันครับ เลยขอเอาตารางสรุปรวมทุกสายการบินมาแชร์นะครับ

ขอให้ทุกๆคนโชคดี ได้ติดปีกตามสายที่หวังกันนะคร้าบบ ^^

Credit: ภาพจาก Facebook: Crewslife360 ครับ
แนบไฟล์
Webp.net-resizeimage (1).jpg
Webp.net-resizeimage (1).jpg (88.84 KiB) เปิดดู 1256 ครั้ง
tkdboyz

จำนวนการตอบ: 9
Reputation point: 0
tkdboyz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Air Asia, Orient Thai and 1-2-Go, Nok Air, Nok mini, NokScoot, Thai Vietjet