อายุมากแล้ว (30+) สมัครการ์ตาจะมีหวังมั๊ยคะ

ภารโรง: myoldeditor

อายุมากแล้ว (30+) สมัครการ์ตาจะมีหวังมั๊ยคะ

โพสต์โดย NuKeng » วันพฤหัสฯ. ก.พ. 02, 2017 10:58 pm

พอดีเราเป็น excrew ค่ะ แต่ก็หยุดบินมาหลายปีแล้ว
ตอนนี้รู้สึกอยากกลับมาบินอีกครั้ง เลยอยากลองสมัครการ์ตาดูค่ะ
ถึงจะไม่ได้ลิมิตอายุไว้ก็ตาม แต่ไม่ทราบว่าเคยมีใครสมัครตอนอายุ 30 กว่าแล้วผ่านบ้างมั๊ยคะ
คือเราไม่แน่ใจเลยค่ะว่าควรจะไปลองดีมั๊ย รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ 🙏🏻🙏🏻🙏🏻
NuKeng
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
Reputation point: 0
NuKeng โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: อายุมากแล้ว (30+) สมัครการ์ตาจะมีหวังมั๊ยคะ

โพสต์โดย sari » วันเสาร์ เม.ย. 01, 2017 2:31 pm

เยอะแยะเลยค่ะ ยิ่งเป็น ex-crew ยิ่งได้เปรียบค่ะ เพื่อนเราก็มาเริ่มงานตอน 30+ เช่นกัน สู้ๆนะคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sari
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 283
Reputation point: 0
sari โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง