อยากทราบว่ารอบถัดไป กาตาร์รับสมัครอีกเมื่อไหร่คะ

ภารโรง: myoldeditor

อยากทราบว่ารอบถัดไป กาตาร์รับสมัครอีกเมื่อไหร่คะ

โพสต์โดย Loukkaew12 » วันศุกร์ พ.ค. 20, 2016 1:30 pm

อยากทราบว่ารอบถัดไปสายการบิน กาตาร์จะรับสมัครอีกเมื่อไหร่คะ แล้วเราสามารถติดตามข่าวสารได้ทางไหนบ้างคะ
ขอบคุณล่วงหน้าคะ [smilie=bn40.gif]
Loukkaew12

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
Loukkaew12 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: อยากทราบว่ารอบถัดไป กาตาร์รับสมัครอีกเมื่อไหร่คะ

โพสต์โดย tam ratklua » วันพุธ ส.ค. 24, 2016 10:20 am

มารับสมัคร ที่กรุงเทพ 3 4 5 โรงแรมอินเตอร์คอน ค่ะ ภูเก็ต ก็มา แล้วรายละเอียดตามลิ๊งที่แปะไว้ เห็นเพื่อนเราบอกรอบนี้วอล์คอินนะ
tam ratklua
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 48
tam ratklua โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: อยากทราบว่ารอบถัดไป กาตาร์รับสมัครอีกเมื่อไหร่คะ

โพสต์โดย tam ratklua » วันจันทร์ ส.ค. 29, 2016 2:42 pm

วันที่ 3 4 5 กันยานี้ค๊ะ เก้าโมงเช้าถึงห้าโมงเย็น
tam ratklua
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 48
tam ratklua โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง