หลังจากเสร็จ Final Interview ของ Qatar รอนานแค่ไหนสถานะถึงจะเปลี่ยนเป็น Interviewed - Pending feedback

ภารโรง: myoldeditor

หลังจากเสร็จ Final Interview ของ Qatar รอนานแค่ไหนสถานะถึงจะเปลี่ยนเป็น Interviewed - Pending feedback

โพสต์โดย wamas » วันจันทร์ ต.ค. 19, 2015 12:58 pm

เรียนถามเพื่อนๆ หน่อยครับว่า หลังจากเสร็จ Final Interview ของ Qatar รอนานแค่ไหนสถานะถึงจะเปลี่ยนเป็น Interviewed - Pending feedback

ตอนนี้ สถานะของ application ในระบบของผมเป็น Invited to interview

ลืมบอกไปว่าผมผ่านรอบ Melbourne/ Oct 17, 2015

ตอนนี้เพื่อนที่ผ่านด้วยกัน ที่เป็น Ex-Crew ได้อีเมล์ให้เข้าไปอัพเดทข้อมูลใน ACZ กันแล้ว มีผมกับน้องคนไทยอีกคนที่ไม่ได้ระบุว่าเป็น Ex-crew สถานะยังคนเป็น Invited to interview
wamas

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
wamas โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: หลังจากเสร็จ Final Interview ของ Qatar รอนานแค่ไหนสถานะถึงจะเปลี่ยนเป็น Interviewed - Pending feedback

โพสต์โดย wamas » วันอังคาร ต.ค. 20, 2015 5:50 pm

ตอนนี้ผมกับน้องคนไทยอีกสองคนโดน Regret แล้วครับ [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif]
wamas

จำนวนการตอบ: 2
wamas โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: หลังจากเสร็จ Final Interview ของ Qatar รอนานแค่ไหนสถานะถึงจะเปลี่ยนเป็น Interviewed - Pending feedback

โพสต์โดย katiele » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 22, 2015 3:18 pm

รบกวนถามหน่อยค่ะ

รอบนี้กำหนดว่าเป็น ex-crew มั้ยคะ?

แล้ว regret สามคนที่ได้ รวมถึงคนที่ได้กรอก acz ด้วยรึเปล่าคะ?

ขอบคุณค่ะ
katiele

จำนวนการตอบ: 5
katiele โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง