การ์ต้าต้องรอนานเท่าไรหลังส่งเอกสารเพิ่มใน ACZ แล้วคะ

ภารโรง: myoldeditor

การ์ต้าต้องรอนานเท่าไรหลังส่งเอกสารเพิ่มใน ACZ แล้วคะ

โพสต์โดย Jasmina » วันจันทร์ ก.ย. 21, 2015 4:38 pm

อยากทราบว่าQR รอนานแค่ไหนคะ ถึงจะได้เมลล์ตรวจโรค และวันเดินทาง หลังจากส่งรูปกับเอกสารใน ACZ คือว่าเรากำลังจะหมดสัญญากับที่ทำงารปัจจุบันสิ้นเดือนนี้ ควรต่อสัญญา รึไม่ต่อคะ เคยได้ยินบางคน รวมระยะเวลาทั้งหมดตั้งแต่สมัครถึงวันบิน 8เดือน
Jasmina

จำนวนการตอบ: 5
Reputation point: 0
Jasmina โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: การ์ต้าต้องรอนานเท่าไรหลังส่งเอกสารเพิ่มใน ACZ แล้วคะ

โพสต์โดย katiele » วันอาทิตย์ ต.ค. 11, 2015 11:09 pm

เรารอมาสามเดือนแล้วค่ะ สมัครรอบไหนคะ มีไลน์มั้ย มาอยู่เป็นเพื่อนกันค่ะ มีไรจะได้อัพเดท
katiele

จำนวนการตอบ: 4
katiele โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: การ์ต้าต้องรอนานเท่าไรหลังส่งเอกสารเพิ่มใน ACZ แล้วคะ

โพสต์โดย Jasmina » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 22, 2015 4:02 pm

เอาไลน์มาเลยค่ะ เราตั้งค่าไว้เพื่อนแอดเราไม่ได้ก่อน เราต้องเพิ่มเพื่อนเอง พอดีระบบมันชอบแอดเพื่อนอัตโนมัติน่ะ
Jasmina

จำนวนการตอบ: 5
Jasmina โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Johnson's » วันจันทร์ ต.ค. 26, 2015 7:32 pm

เรารอมาสองเดือนกว่าแล้วค่ะ แอดไลด์มาน้า :) id:juiboonsin
Johnson's

จำนวนการตอบ: 1
Johnson's โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง