ทาง Qatar ส่ง E-mail มาให้กรอก Short + Long Form แปลว่าได้ไปต่อรึป่าวค่ะ?

ภารโรง: myoldeditor

ทาง Qatar ส่ง E-mail มาให้กรอก Short + Long Form แปลว่าได้ไปต่อรึป่าวค่ะ?

โพสต์โดย K6495 » วันเสาร์ เม.ย. 11, 2015 7:41 am

ถ้าหลังสัมภาษณ์เสร็จแล้ว ทาง Qatar ส่ง E-mail มาให้กรอก Short + Long Form แปลว่าได้ไปต่อรึป่าวค่ะ?

แล้วหลังจากกรอกเสร็จ ขั้นตอนต่อไปจะเป็นอะไรค่ะ?

รบกวนถามผู้รู้ค่ะ?

ขอบคุณคะ
K6495

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
K6495 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง