ตามหาเพื่อนๆ ที่โดนกาตาร์ hold ครับ

ภารโรง: myoldeditor

ตามหาเพื่อนๆ ที่โดนกาตาร์ hold ครับ

โพสต์โดย Crewdol » วันเสาร์ ม.ค. 24, 2015 8:22 pm

ผมQR รอบOct 2014, Bkk นะครับ ตอนนี้ตรวจสุขภาพผ่านแล้ว ตอนแรกได้วันเดินทาง แต่โดนเลื่อนมาสามรอบ ล่าสุด ได้รับเมล your application is on hold for further review อยากทราบว่ามีใคร โดยเฉพาะชายไทย โดนแบบผมบ้างครับ และเค้าจะhold ไปนานแค่ไหนครับ
Crewdol

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
Crewdol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง