การ์ต้ารอบ 23 มค.มาแล้วนะคะ สมัครด่วน!

ภารโรง: myoldeditor

Re: การ์ต้ารอบ 23 มค.มาแล้วนะคะ สมัครด่วน!

โพสต์โดย Pratchaya.BB » วันจันทร์ ม.ค. 19, 2015 11:49 am

ทิ้งไลน์ไว้คุยกันได้มิ เราได้ วันที่24 .9.00 จ้า เผือเจอกัน
Pratchaya.BB
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 39
Reputation point: 0
Pratchaya.BB โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: การ์ต้ารอบ 23 มค.มาแล้วนะคะ สมัครด่วน!

โพสต์โดย Pratchaya.BB » วันอังคาร ม.ค. 20, 2015 4:02 pm

คือแบบว่าเรา งง กับที่เอกสารที่เราจะต้องเอาไป มี 1xcopy invite, x1cv (with online applicant numer)<---เราต้องปริ้นตรงไหนอ่าอันนี้, 1x passport /ID, 1x passport photograph taken in the same dress code mentioned above อันนี้คือเอาอันเดียวกับpassport copy ใช่มั้ยค่ะ [smilie=bn43.gif] [smilie=bn38.gif] [smilie=bn43.gif]

Pratchaya.BB โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ZinkyGal » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 22, 2015 1:20 pm

Pratchaya.BB เขียน:คือแบบว่าเรา งง กับที่เอกสารที่เราจะต้องเอาไป มี 1xcopy invite, x1cv (with online applicant numer)<---เราต้องปริ้นตรงไหนอ่าอันนี้, 1x passport /ID, 1x passport photograph taken in the same dress code mentioned above อันนี้คือเอาอันเดียวกับpassport copy ใช่มั้ยค่ะ [smilie=bn43.gif] [smilie=bn38.gif] [smilie=bn43.gif]

หมายความตามนี้นะคะ
1.ปริ้นท์ Invitation ที่ได้รับเมล์มาเพื่อยืนยัน 1 ฉบับ
2. CV ก่อนปริ้นท์เราก็พิมพ์ในไฟล์เวิร์ดของเรามุมบนขวา เป็น applicant no. ของเรา จริงๆจะเขียนก็ได้แต่ถ้าแนะนำก็พิมพ์เพื่อความเรียบร้อยสวยงามแล้วปริ้นท์ไปคะ
3. 1x Copy of Passport
4. 1x passport photograph
ประมาณนี้คะ ขอให้โชคดีนะคะเราได้ regret รอบนี้ อิอิ
ZinkyGal

จำนวนการตอบ: 30
ZinkyGal โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Pratchaya.BB » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 22, 2015 4:21 pm

ขอไลน์เพื่อนๆได้ไหม เผื่อเจอกันในงาน

โพสต์โดย Kimkimkimkim » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 22, 2015 4:43 pm

ถ้าได้เมลแต่ไปไม่ได้ เค้าจะแบนเรามั้ยอะคะถ้าไปสมัครรอบหน้า คือไม่เคยไปอะค่ะ ;---; แต่ อยากได้กาต้ามากๆเลยกลัว
Kimkimkimkim

จำนวนการตอบ: 1
Kimkimkimkim โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Pratchaya.BB » วันจันทร์ ม.ค. 26, 2015 3:07 pm

ใครผ่านมั้งค่ะ เราตกเรียบร้อย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง