มีใครจะไป walk-in กับกาตาร์วันที่ 21 นี้บ้างคะ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครจะไป walk-in กับกาตาร์วันที่ 21 นี้บ้างคะ

โพสต์โดย chanatt » วันศุกร์ ธ.ค. 19, 2014 11:08 am

คิดว่าคงมีเพื่อนๆที่พลาดจากการสมัครแบบออนไลน์ไป เลยอยากทราบค่ะว่ามีใครคิดจะไป walk-in วันที่ 21 นี้บ้างคะ
**เรารอพาสปอร์ตเล่มใหม่ เพราะเราเพิ่งเปลี่ยนนามสกุล เลยทำให้สมัครออนไลน์ไม่ทันอ่ะค่ะ**
chanatt

จำนวนการตอบ: 8
Reputation point: 0
chanatt โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครจะไป walk-in กับกาตาร์วันที่ 21 นี้บ้างคะ

โพสต์โดย JessieVanDerBilt » วันศุกร์ ธ.ค. 19, 2014 5:37 pm

ตกลง walk in ได้เหรอ งั้นเราไปด้วยๆ แต่เรายังไม่รู้เลยว่าจัดที่ไหนอ่ะ
JessieVanDerBilt

จำนวนการตอบ: 1
JessieVanDerBilt โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครจะไป walk-in กับกาตาร์วันที่ 21 นี้บ้างคะ

โพสต์โดย chanatt » วันศุกร์ ธ.ค. 19, 2014 9:45 pm

ไม่แน่ใจนะคะ แต่ว่าจะลองไปดู เผื่อกรรมการใจดีให้ walk-in จะได้ไม่พลาดโอกาส
ไลน์มาคุยกันได้นะคะ ถ้ายังไม่มีเพื่อนไป เราไปด้วยกันก็ได้ค่ะ
ID: bluecarousel ค่ะ
chanatt

จำนวนการตอบ: 8
chanatt โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง