มีใครได้ e-mail Congratulation จาก Air arabia รอบ Chinese speaker บ้างค่ะ หาเพื่อนค๊า..

ภารโรง: myoldeditor

มีใครได้ e-mail Congratulation จาก Air arabia รอบ Chinese speaker บ้างค่ะ หาเพื่อนค๊า..

โพสต์โดย Octopuzmania » วันจันทร์ ธ.ค. 08, 2014 9:37 pm

เราพึ่งได้ e-mail วันนี้แต่ไม่รู้เลยว่ามีเพื่อนๆคนไทยด้วยมั๊ย รบกวนตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค๊า
ภาพประจำตัวสมาชิก
Octopuzmania
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 25
Reputation point: 0
Octopuzmania โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง