สอบถามเรื่องใบวุฒิการศึกษาในการสมัคร Qatar หน่อยค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามเรื่องใบวุฒิการศึกษาในการสมัคร Qatar หน่อยค่ะ

โพสต์โดย audikwakwa » วันเสาร์ พ.ย. 22, 2014 1:48 pm

ตอนนี้เราเรียนยังไม่จบ ป ตรี ค่ะเหลือตัวสุดท้าย
เลยจะต้องใช้วุฒิ ม 6 ในการสมัคร
แต่ใบจบของ ม 6 เราเป็นภาษาไทยคะ สามารถใช้ได้ไหมคะ
ขอบคุณมากคะ
audikwakwa

จำนวนการตอบ: 5
Reputation point: 0
audikwakwa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเรื่องใบวุฒิการศึกษาในการสมัคร Qatar หน่อยค่ะ

โพสต์โดย sari » วันจันทร์ พ.ย. 24, 2014 11:53 am

เอกสารควรเป็นภาษาอังกฤษค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sari
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 283
sari โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเรื่องใบวุฒิการศึกษาในการสมัคร Qatar หน่อยค่ะ

โพสต์โดย Natharin » วันอังคาร พ.ย. 25, 2014 2:25 pm

มีเอกสารใบเปลี่ยนชื่อแนบไปด้วย ต้องเอาไปแปลเป็นภาษาอังกฤษด้วยรึเปล่าคะ ขอบคุณค่ะ
Natharin
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
Natharin โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย misswater » วันจันทร์ ธ.ค. 08, 2014 3:41 pm

คู่มือเตรียมตัวสมัครแอร์สายตะวันออกกลาง Emirates,Etihad,Qartar
>>เนื้อหาครบถ้วน รวบรวมเคล็ดลับทีี่แต่ละสายการบินสายตะวันออกกลางต้องการ
เทคนิคในการตอบตำถามให้ถูกใจคณะผู้สัมภาษณ์<<
เขียนโดย - Kara Grand -
เหมาะสำหรับผู้ที่ไม่มีเวลาเรียนคอร์สสมัครแอร์

> a step by step guide how to apply online for each airline (Emirates, Etihad and Qatar Airways)
> how to build my CV so it will be selected during an Open Day, including 3 ready to download CV templates
> how my application photos should look like
> how to present myself during the interview, what should I say and what should I not say
> how to act during the group exercise, including examples of tasks, how to solve them and what language to use
> 3 English tests: 100 Missing words (Multiple-Choice Questions and Answers), Reading and Understanding (Text, Questions and Answers) and Essay writing (Sample Essay)
> 101 Questions and Answers for the Final Interview
พิเศษ!!!Top 25 questions in a Cabin Crew Final Interview

จำนวนหน้า : 293 หน้า
ราคา : 450 บาท
ค่าส่ง ems : 50 บาท
How to order > email : [email protected]
!!!จำนวนจำกัดนะคะ!!!
misswater
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 26
misswater โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง