เพิ่งส่งใบสมัครการ์ต้าร์ไปเมื่อวานเองค่ะ ปกติทางสายการบินใช้เวลากี่วันในการตอบ invitation กลับมาค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

เพิ่งส่งใบสมัครการ์ต้าร์ไปเมื่อวานเองค่ะ ปกติทางสายการบินใช้เวลากี่วันในการตอบ invitation กลับมาค่ะ

โพสต์โดย imim » วันศุกร์ ต.ค. 17, 2014 2:45 pm

ตามหัวข้อเลยค่ะ รบกวนคนที่ส่งใบสมัครไปแล้วตอบหน่อยนะคะ ว่าได้ invitation กัน หลังจากส่งไปแล้วประมาณกี่วัน เพราะเห็นว่ามีการเชิญ invitation พรุ่งนี้แล้วอ่ะคะ ขอบคุณค่ะ
imim

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
imim โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เพิ่งส่งใบสมัครการ์ต้าร์ไปเมื่อวานเองค่ะ ปกติทางสายการบินใช้เวลากี่วันในการตอบ invitation กลับมาค่ะ

โพสต์โดย rainbow84 » วันศุกร์ ต.ค. 17, 2014 10:22 pm

ของเรา3-4 วันค่ะ แต่รอบนี้ส่งและได้เมลล์วันเดียวกัน
รูปภาพ
==(( I still [email protected] ! BELEIVE )) ==
ภาพประจำตัวสมาชิก
rainbow84
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 250
Reputation point: 1
rainbow84 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เพิ่งส่งใบสมัครการ์ต้าร์ไปเมื่อวานเองค่ะ ปกติทางสายการบินใช้เวลากี่วันในการตอบ invitation กลับมาค่ะ

โพสต์โดย imim » วันศุกร์ ต.ค. 17, 2014 11:20 pm

ขอบคุณค่ะ แล้วปกติถ้าถูก reject จะมีเมลล์มาบอกไหมคะ หรือเขาจะเงียบๆไปเฉยๆอ่ะคะ [smilie=bn34.gif]
imim

จำนวนการตอบ: 2
imim โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tomo584m » วันเสาร์ ต.ค. 18, 2014 10:57 pm

ของผมส่งตอนตีหนึ่งแล้วได้ตอนบ่ายสองนิดๆครับ เพื่อนบอกส่งแล้วรอไปสามถึงสี่วันถึงได้
tomo584m
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 37
tomo584m โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย misswater » วันจันทร์ ธ.ค. 08, 2014 3:41 pm

คู่มือเตรียมตัวสมัครแอร์สายตะวันออกกลาง Emirates,Etihad,Qartar
>>เนื้อหาครบถ้วน รวบรวมเคล็ดลับทีี่แต่ละสายการบินสายตะวันออกกลางต้องการ
เทคนิคในการตอบตำถามให้ถูกใจคณะผู้สัมภาษณ์<<
เขียนโดย - Kara Grand -
เหมาะสำหรับผู้ที่ไม่มีเวลาเรียนคอร์สสมัครแอร์

> a step by step guide how to apply online for each airline (Emirates, Etihad and Qatar Airways)
> how to build my CV so it will be selected during an Open Day, including 3 ready to download CV templates
> how my application photos should look like
> how to present myself during the interview, what should I say and what should I not say
> how to act during the group exercise, including examples of tasks, how to solve them and what language to use
> 3 English tests: 100 Missing words (Multiple-Choice Questions and Answers), Reading and Understanding (Text, Questions and Answers) and Essay writing (Sample Essay)
> 101 Questions and Answers for the Final Interview
พิเศษ!!!Top 25 questions in a Cabin Crew Final Interview

จำนวนหน้า : 293 หน้า
ราคา : 450 บาท
ค่าส่ง ems : 50 บาท
How to order > email : [email protected]
!!!จำนวนจำกัดนะคะ!!!
misswater
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 26
misswater โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง