ประวัติการทำงานใน Qatar

ภารโรง: myoldeditor

ประวัติการทำงานใน Qatar

โพสต์โดย bewiiz_belle » วันพุธ ต.ค. 15, 2014 12:49 pm

คือเราพึ่งเรียนจบตอนเดือน มีนา 57 ตอนนี้ทำงาน Freelance ได้เดือนที่ 2 ค่ะ(เดือนเมษาถึงสิงหา เราไปเรียนภาษาที่ต่างประเทศ เลยพึ่งเริ่มทำงาน)
อยากทราบว่า ตรง Career History เราต้องใส่ยังไง สามารถเอางานพาร์ทไทม์ตอนช่วงเรียนมาใส่ได้มั้ยคะ หรือให้ใส่ว่ายังไม่ทำงานคะ....^^
bewiiz_belle

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
bewiiz_belle โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ประวัติการทำงานใน Qatar

โพสต์โดย venicia » วันพุธ ต.ค. 15, 2014 11:48 pm

เขียนได้ค่ะ ทำกิจกรรมคณะ หรือว่าไปออกค่ายสร้าง ค่ายชนบท ได้หมด
มันทำให้เห็นว่าเรามีการทำกิจกรรมร่วมกับผู้อื่นเป็น a plus สำหรับเราค่ะ
ยิ่งถ้ายังไม่มีงานทำ จะกลายเป็น point ให้กรรมการถามด้วยนะ สู้ๆค่ะ
venicia
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 21
Reputation point: 0
venicia โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง