สอบถามผู้รู้เรื่องตรวจสุขภาพ Qatar หน่อยครับ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามผู้รู้เรื่องตรวจสุขภาพ Qatar หน่อยครับ

โพสต์โดย raccoonthai » วันเสาร์ ก.ย. 13, 2014 12:13 am

ขอสอบถามผู้รู้ เรื่อง Chest x-ray หน่อยครับ ถ้าหมอระบุว่า No active lesion จะมีโอกาสผ่านไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
raccoonthai

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
raccoonthai โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามผู้รู้เรื่องตรวจสุขภาพ Qatar หน่อยครับ

โพสต์โดย qwerty11 » วันจันทร์ ก.ย. 22, 2014 11:38 pm

เค้าไม่ให้ผ่านค่ะ คือเค้าจะส่งเมล์กลับมาอีกรอบให้เราไปเอกซเรย์ใหม่ หมอที่อ่านฟิล์มต้องระบุทั้ง no active and inaction lesion ค่ะ
ต้องส่งกลับไปใหม่อีกรอบค่ะ
qwerty11

จำนวนการตอบ: 7
Reputation point: 0
qwerty11 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง