สมัครทั้งแจลและกาต้า วันจะชนกันมั๊ยคะ

ภารโรง: myoldeditor

สมัครทั้งแจลและกาต้า วันจะชนกันมั๊ยคะ

โพสต์โดย poopoo » วันเสาร์ ส.ค. 23, 2014 8:04 am

ถ้าสมมติคิดในแง่ดีโลกสวยสุดๆๆว่าผ่านพรีสกรีนกาต้า
แล้วเข้าข้างตัวเองต่อว่าผ่านไปเรื่อยๆ เค้ามีขั้นตอนอะไรวันไหน เว้นกี่วันหรอคะ
พอดีสมัครแจลด้วย ได้บ่ายวันที่2 ใจหวังกับแจลมากกว่า
เลยคิดในแง่ดีว่าถ้าผ่านเข้ารอบ(อย่าด่าเรานะ55 [smilie=bn35.gif] ) แล้วยังไงวันก้ชนกันจะได้ไม่ต้องเสียค่าหน้าผมไปกาต้า29นี้ซะเลย
ขอบคุณค่ะ
poopoo

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
poopoo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สมัครทั้งแจลและกาต้า วันจะชนกันมั๊ยคะ

โพสต์โดย Patchiezs » วันเสาร์ ส.ค. 23, 2014 11:16 am

ถ้าให้เราคิด เล่นๆ

QR Pre-screen 2 วัน ถ้าผ่านวันที่ 29 น่าจะเรียก วันที่ 31

ถ้าผ่านวันที่ 31 น่าจะเรียกวันที่ 1 นะ

ส่วน JAL ถ้าสัมภาษณ์วันที่ 2 แล้ว ในตารางต่อไป รอประกาศผลวันที่ 5 นู่นแน่ะ น่าจะไม่ชนกันนะคะ

เลื่อมล้ำ หน้าลุ้นช่วงวันที่ 2 เนี่ยแหละ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ [smilie=16.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
Patchiezs
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 116
Patchiezs โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สมัครทั้งแจลและกาต้า วันจะชนกันมั๊ยคะ

โพสต์โดย poopoo » วันเสาร์ ส.ค. 23, 2014 5:29 pm

Patchiezs เขียน:ถ้าให้เราคิด เล่นๆ

QR Pre-screen 2 วัน ถ้าผ่านวันที่ 29 น่าจะเรียก วันที่ 31

ถ้าผ่านวันที่ 31 น่าจะเรียกวันที่ 1 นะ

ส่วน JAL ถ้าสัมภาษณ์วันที่ 2 แล้ว ในตารางต่อไป รอประกาศผลวันที่ 5 นู่นแน่ะ น่าจะไม่ชนกันนะคะ

เลื่อมล้ำ หน้าลุ้นช่วงวันที่ 2 เนี่ยแหละ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ [smilie=16.gif]

ขอบคุณมากนะคะะะ [smilie=bn18.gif]
poopoo

จำนวนการตอบ: 2
poopoo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง