มีใครได้เมล Qatar รอบสิงหานี้บ้างครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: มีใครได้เมล Qatar รอบสิงหานี้บ้างครับ

โพสต์โดย karlhomme » วันจันทร์ ส.ค. 18, 2014 8:23 pm

sweetboxx เขียน:The "short list" is their reduced list of candidates they're interested in (reduced from the list of all the people who applied). [smilie=bn49.gif]

ขอบคุณครับ ^^
SAWADEE KRAB
ภาพประจำตัวสมาชิก
karlhomme
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 68
Reputation point: 0
karlhomme โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครได้เมล Qatar รอบสิงหานี้บ้างครับ

โพสต์โดย au3133 » วันอังคาร ส.ค. 19, 2014 2:29 pm

มีใครได้วันที่ 29 บ้างค่ะ [smilie=bn31.gif]
au3133
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 179
au3133 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Duenduen » วันอังคาร ส.ค. 19, 2014 4:44 pm

พอทราบมั๊ยคะ ว่าพอล็อคอินเข้า Advanced candidate Zone เข้าได้แล้วต้องทำอะไรอีกมั๊ยคะ
หรือว่าได้ invite ให้ไปวันที่ 30 Aug ก็ไม่ต้องทำอะไรแล้ว สงสัยว่าเค้าให้เราล็อคอินเข้าไปทำไม [smilie=bn20.gif]
Duenduen

จำนวนการตอบ: 5
Duenduen โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย npetch » วันอังคาร ส.ค. 19, 2014 6:50 pm

au3133 เขียน:มีใครได้วันที่ 29 บ้างค่ะ [smilie=bn31.gif]

ได้เหมือนกันค่ะ [smilie=bn49.gif]
npetch

จำนวนการตอบ: 1
npetch โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Patchiezs » วันอังคาร ส.ค. 19, 2014 11:32 pm

ได้เหมือนกันค่ะ วันที่ 29
เราอยากรู้ว่าถ้ารอบนี้มี pre screen 2 วัน วันต่อไปคนที่ผ่านเค้าจะเชิญ วันที่31หรือป่าวคะ
เป็นไปได้ไหม พอดีต้องเผื่อๆไว้ก่อนน่ะค่ะ
Patchiezs

จำนวนการตอบ: 116
Patchiezs โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย betterday » วันอังคาร ส.ค. 19, 2014 11:50 pm

Patchiezs เขียน:ได้เหมือนกันค่ะ วันที่ 29
เราอยากรู้ว่าถ้ารอบนี้มี pre screen 2 วัน วันต่อไปคนที่ผ่านเค้าจะเชิญ วันที่31หรือป่าวคะ
เป็นไปได้ไหม พอดีต้องเผื่อๆไว้ก่อนน่ะค่ะ

ได้วันที่ 29 เหมือนกันคะ ถ้าผ่านคิดว่าน่าจะวันที่31 นะ ขอถามหน่อยคะ เขาให้เอาCV with applicant no. ไปด้วยอันนี้คือเราเอาCVและจำNo. จากเมล์ไปป่าวคะหรือต้องปริ้นอะไรจากเมล์ที่ได้รับหรือป่าวแต่ไม่เห็นมีlinkให้ปริ้นอะไรเลยอ่ะ แอบงง [smilie=bn31.gif]
betterday
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
betterday โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Patchiezs » วันพุธ ส.ค. 20, 2014 12:02 am

betterday เขียน:
Patchiezs เขียน:ได้เหมือนกันค่ะ วันที่ 29

ได้วันที่ 29 เหมือนกันคะ ถ้าผ่านคิดว่าน่าจะวันที่31 นะ ขอถามหน่อยคะ เขาให้เอาCV with applicant no. ไปด้วยอันนี้คือเราเอาCVและจำNo. จากเมล์ไปป่าวคะหรือต้องปริ้นอะไรจากเมล์ที่ได้รับหรือป่าวแต่ไม่เห็นมีlinkให้ปริ้นอะไรเลยอ่ะ แอบงง [smilie=bn31.gif]

ใช่ค่ะ CV พร้อม NO.ที่ส่งมากับอีเมลล์แหละค่ะ หรือไม่ก้ปริ้นอีเมลล์ไปเลยเผื่อเคัาถามหาจดหมาย invite ก้จะได้โชว์เค้าไปเลยค่ะ
ไม่แน่ใจรอบนี้เฉพาะคนที่ได้ inviteด้วยหรือป่าว เดวไม่มีแร้วดันไม่ให้เข้าpreขึ้นมาจะแย่นะคะ
Patchiezs

จำนวนการตอบ: 116
Patchiezs โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย betterday » วันพุธ ส.ค. 20, 2014 1:45 pm

Patchiezs เขียน:
betterday เขียน:

ใช่ค่ะ CV พร้อม NO.ที่ส่งมากับอีเมลล์แหละค่ะ หรือไม่ก้ปริ้นอีเมลล์ไปเลยเผื่อเคัาถามหาจดหมาย invite ก้จะได้โชว์เค้าไปเลยค่ะ
ไม่แน่ใจรอบนี้เฉพาะคนที่ได้ inviteด้วยหรือป่าว เดวไม่มีแร้วดันไม่ให้เข้าpreขึ้นมาจะแย่นะคะ

ขอบคุณคะ เราปริ้นเมล์ไปเลยดีกว่า เพื่อความsure [smilie=bn46.gif]
betterday

จำนวนการตอบ: 18
betterday โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sweetboxx » วันพุธ ส.ค. 20, 2014 3:21 pm

Duenduen เขียน:พอทราบมั๊ยคะ ว่าพอล็อคอินเข้า Advanced candidate Zone เข้าได้แล้วต้องทำอะไรอีกมั๊ยคะ
หรือว่าได้ invite ให้ไปวันที่ 30 Aug ก็ไม่ต้องทำอะไรแล้ว สงสัยว่าเค้าให้เราล็อคอินเข้าไปทำไม [smilie=bn20.gif]

ไม่ต้องทำอะไรแล้วคะ เพราะว่ายังไงก็ยังไม่มี form มาให้กรอกอยู่ดี แต่จะเข้าไปอ่านนู่นนี่ว่างๆก็ได้คะ มีอะไรให้อ่านให้ดูเยอะเลย [smilie=bn40.gif]
sweetboxx

จำนวนการตอบ: 17
sweetboxx โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Duenduen » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 21, 2014 5:27 pm

sweetboxx เขียน:
Duenduen เขียน:พอทราบมั๊ยคะ ว่าพอล็อคอินเข้า Advanced candidate Zone เข้าได้แล้วต้องทำอะไรอีกมั๊ยคะ

ไม่ต้องทำอะไรแล้วคะ เพราะว่ายังไงก็ยังไม่มี form มาให้กรอกอยู่ดี แต่จะเข้าไปอ่านนู่นนี่ว่างๆก็ได้คะ มีอะไรให้อ่านให้ดูเยอะเลย [smilie=bn40.gif]

เรายังงงๆว่า short-listed ต่างจากปกติยังไงหรอคะ หรือว่าเค้าให้สิทธิเราในการเข้ามาอ่านใน Advanced candidate Zone ได้เฉยๆ ยังไงขอบคุณมากนะค๊า [smilie=bn49.gif]
Duenduen

จำนวนการตอบ: 5
Duenduen โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย aiyara icy » วันจันทร์ ส.ค. 25, 2014 1:19 pm

อยากทราบว่าได้ OPEN DAY INVITATION วันที่ 30 ส.ค. นี้ ต้องทำไรบ้างค่ะ
เพิ่งสมัครครั้งแรก ยังงงๆอยู่คะ [smilie=bn28.gif]
aiyara icy

จำนวนการตอบ: 7
aiyara icy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย n_circle » วันจันทร์ ส.ค. 25, 2014 1:54 pm

เขาให้เข้าไปเลือกวัน interview ค่ะ แต่ยังไม่เห็นมีอะไรขึ้นเลย งง 555
n_circle

จำนวนการตอบ: 6
n_circle โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง