มีใครได้เมล Qatar รอบสิงหานี้บ้างครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: มีใครได้เมล Qatar รอบสิงหานี้บ้างครับ

โพสต์โดย gikzie » วันจันทร์ ส.ค. 25, 2014 2:57 pm

ได้เหมือนกันค่ะ ก็งงว่าจะทำยังไงต่อไป
ได้ short listed เข้าไป log in ก็ไม่มีอะไร -_-
gikzie

จำนวนการตอบ: 3
Reputation point: 0
gikzie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครได้เมล Qatar รอบสิงหานี้บ้างครับ

โพสต์โดย ppya » วันพุธ ส.ค. 27, 2014 5:18 pm

ได้ short listed เหมือนกันครับ ไม่รู้ทำไงต่อ เพราะล็อคอินแล้วก็ไม่เจออะไร
ppya

จำนวนการตอบ: 2
ppya โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย betterday » วันพุธ ส.ค. 27, 2014 9:59 pm

คือเราได้mail open day ivitation วันที่ 29 ที่โรงแรม intercon ตอน9:00-17:00 ในเมล์ไม่มีลิงค์อะไร ไม่มีshortl isted อะไรให้log in ทั้งนั้น แบบนี้คือเราแต่งตัวจัดเต็มพร้อมเอกสารไปตามสถานที่ วันและเวลาตามเมล์บอกใช่ไหมค่ะ แบบว่าอ่านข้อความของหลายคนแล้วเริ่มงงว่าเราเข้าใจถูกหรือป่าว [smilie=bn31.gif]
betterday
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
betterday โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย thunyabank » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 28, 2014 7:15 pm

betterday เขียน:คือเราได้mail open day ivitation วันที่ 29 ที่โรงแรม intercon ตอน9:00-17:00 ในเมล์ไม่มีลิงค์อะไร ไม่มีshortl isted อะไรให้log in ทั้งนั้น แบบนี้คือเราแต่งตัวจัดเต็มพร้อมเอกสารไปตามสถานที่ วันและเวลาตามเมล์บอกใช่ไหมค่ะ แบบว่าอ่านข้อความของหลายคนแล้วเริ่มงงว่าเราเข้าใจถูกหรือป่าว [smilie=bn31.gif]

เข้าใจตามนี้เหมือนกันค่ะ พรุ่งนี้แล้ว ตื่นเต้นมากๆ จะไปกันกี่โมงคะ
thunyabank

จำนวนการตอบ: 4
thunyabank โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง