อยากสอบถามเรื่องการแบนของกาตาร์ครับ

ภารโรง: myoldeditor

อยากสอบถามเรื่องการแบนของกาตาร์ครับ

โพสต์โดย aromotive » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 26, 2014 8:01 pm

คือ รอบล่าสุดที่วอล์คอิน ผมตกรอบกรุ๊ปมา แต่ก็มีการให้กรอก Application Form ก็กรอกไปไม่ได้คิดอะไร
ซึ่งหลังจากประกาศรอบกรุ๊ปก็ตก แล้วมีหลายๆคนบอกว่า ถ้ากรอกเอกสารไปแล้ว จะต้องโดนแบน 6 เดือน
ก็เลยสงสัยว่า จริงหรือไม่อย่างไรครับ เนื่องจากอยากไปลองวอล์คอินพรุ่งนี้ ถ้าโดนแบนจริงจะได้ไม่ไป
แต่ถ้าไม่ก็อยากไปลุ้น ขอบคุณทุกท่านครับ
aromotive

จำนวนการตอบ: 6
Reputation point: 0
aromotive โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: อยากสอบถามเรื่องการแบนของกาตาร์ครับ

โพสต์โดย kew » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 26, 2014 8:38 pm

ไม่แบนแน่นอนครับ สมัครได้เลยครับ
Fly Slow, We Are Sure
ภาพประจำตัวสมาชิก
kew
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 205
kew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: อยากสอบถามเรื่องการแบนของกาตาร์ครับ

โพสต์โดย SkySwing » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 26, 2014 8:52 pm

kew เขียน:ไม่แบนแน่นอนครับ สมัครได้เลยครับ

ตามที่คุณ kew บอกเลยครับ
สมัครได้ทุกรอบ ไม่มีการแบนหรือติด blacklist ใดใดครับบผม [smilie=16.gif]
SkySwing
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 24
SkySwing โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย aromotive » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 26, 2014 10:10 pm

ขอบคุณคร้าบบบ
aromotive

จำนวนการตอบ: 6
aromotive โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย rainyday07 » วันอังคาร ก.ย. 09, 2014 1:42 am

SkySwing เขียน:
kew เขียน:ไม่แบนแน่นอนครับ สมัครได้เลยครับ

ตามที่คุณ kew บอกเลยครับ
สมัครได้ทุกรอบ ไม่มีการแบนหรือติด blacklist ใดใดครับบผม [smilie=16.gif]

รบกวนถามเพิ่มเติมค่ะ แล้วถ้าเกิดว่าผ่านเข้าไปถึงรอบตรวจร่างกายแล้ว เเต่เราสละสิทธฺ์เสียก่อนที่ผลจะคอนเฟิร์ม อย่างนี้จะไม่มีสิทธิ์สมัครการ์ตาร์แล้วรึเปล่าคะ หรือว่าไม่มีเเบคลิสเช่นกันคะ
It's time to fly high and spread my wings.
rainyday07
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 30
rainyday07 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง