สอบถามเพื่อนๆที่ผ่านตรวจสุขภาพและได้เป็นแอร์กาตาร์แล้วเรื่องนำ้หนักค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามเพื่อนๆที่ผ่านตรวจสุขภาพและได้เป็นแอร์กาตาร์แล้วเรื่องนำ้หนักค่ะ

โพสต์โดย rainyday07 » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 22, 2014 9:52 am

สอบถามเพื่อนๆที่ผ่านตรวจร่างกายกาตาร์เเล้วค่ะ ตอนตรวจสุขภาพที่ไทยเค้าซีเรียสเรื่องน้ำหนักของเรามากไหมคะ ถ้าน้ำหนักของเรามากกว่าส่วนสูง-110 เกินมาสอง สามโลจะเป็นไรมั๊ยคะ ตอนนี้แอบเครียดค่ะ มีเพื่อนๆคนไหนหุ่นอวบ น้ำหนักเกินส่วนสูง-110แล้วได้เป็นแอร์กาตาร์บ้างไหมคะ รบกวนด้วยนะคะ
แก้ไขล่าสุดโดย rainyday07 เมื่อ วันพฤหัสฯ. พ.ค. 22, 2014 8:09 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
It's time to fly high and spread my wings.
rainyday07
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 32
Reputation point: 0
rainyday07 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเพื่อนๆที่ตรวจสุขภาพเรื่องนำ้หนักค่ะ

โพสต์โดย hapz_pii » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 22, 2014 12:17 pm

ขอโทดนะคะ ได้เมลล์ให้ไปตรวจสุขภาพแล้วเหรอคะ
hapz_pii

จำนวนการตอบ: 3
hapz_pii โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเพื่อนๆที่ตรวจสุขภาพเรื่องนำ้หนักค่ะ

โพสต์โดย rainyday07 » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 22, 2014 12:46 pm

hapz_pii เขียน:ขอโทดนะคะ ได้เมลล์ให้ไปตรวจสุขภาพแล้วเหรอคะ

ยังไม่ได้ค่ะ เราเเค่อยากรู้เฉยๆง่ะ แอบนอยกับน้ำหนักตัวเอง เลยกังวลไปก่อนค่า แหะๆ
It's time to fly high and spread my wings.
rainyday07

rainyday07 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย gabryela » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 22, 2014 7:46 pm

สักกี่วันหลังกรอก short form/ long form จะได้รับเมล์ตรวจร่างกายอะคะ
gabryela

จำนวนการตอบ: 6
gabryela โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเพื่อนๆที่ผ่านตรวจสุขภาพและได้เป็นแอร์กาตาร์แล้วเรื่องนำ้หนักค่ะ

โพสต์โดย kotori85 » วันศุกร์ พ.ค. 23, 2014 5:25 am

ตอนรอบเมษา หลังจากกรอก short/long form 1 วันครับ

ตอบเจ้าของกระทู้นะครับ ตอนไปตรวจสุขภาพที่ไทย ดูแค่โรคเลือดต่างๆ ค่าสายตา ตาบอดสี เอ๊กซเรย์ช่องอก
ความคดงอของสันหลังครับ
kotori85
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 59
kotori85 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเพื่อนๆที่ผ่านตรวจสุขภาพและได้เป็นแอร์กาตาร์แล้วเรื่องนำ้หนักค่ะ

โพสต์โดย rainyday07 » วันศุกร์ พ.ค. 23, 2014 8:15 am

kotori85 เขียน:ตอนรอบเมษา หลังจากกรอก short/long form 1 วันครับ

ตอบเจ้าของกระทู้นะครับ ตอนไปตรวจสุขภาพที่ไทย ดูแค่โรคเลือดต่างๆ ค่าสายตา ตาบอดสี เอ๊กซเรย์ช่องอก
ความคดงอของสันหลังครับ

ขอบคุณมากเลยค่ะ
rainyday07

โพสต์โดย gabryela » วันศุกร์ พ.ค. 23, 2014 10:52 am

แง้ๆ รอบนี้ทำไมช้าจัง
กรอก short form/ long form มาครบอาทิดนึงแล้วน้าาาา
gabryela

จำนวนการตอบ: 6
gabryela โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง