สอบถามเรื่อง required attachments ใน advanced candidate zone ค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามเรื่อง required attachments ใน advanced candidate zone ค่ะ

โพสต์โดย NMT » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2014 12:28 pm

คืออยากจะถามว่ามีใครแนบไฟล์ที่เค้ารีเควสใน required attachments มั้ยคะ หรือว่าแค่กรอก short and long forms ไปก่อนเฉยๆ
NMT

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
NMT โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเรื่อง required attachments ใน advanced candidate zone ค่ะ

โพสต์โดย beesita » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2014 9:15 pm

นั่นสิคะ เราก็ไม่แน่ใจ เค้าก็ขอเอกสารไปแล้ว แต่เราก็ส่งไปนะ เผื่อไว้
beesita

จำนวนการตอบ: 2
beesita โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเรื่อง required attachments ใน advanced candidate zone ค่ะ

โพสต์โดย kotori85 » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2014 10:26 pm

ตอนผม ผมกรอก short และ long form ส่งไปก่อน จนกระทั่งได้เมลให้ไปตรวจร่างกาย แล้วค่อยอัปโหลดเอกสารที่จำเป็นครับ
kotori85
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 59
kotori85 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง