ใครที่ไม่ได้mail ให้กรอกในapplication advance มั่งคะ มีปัญหาอะไรหรือเปล่า

ภารโรง: myoldeditor

Re: ใครที่ไม่ได้mail ให้กรอกในapplication advance มั่งคะ มีปัญหาอะไรหรือเปล่า

โพสต์โดย bemebeprincess » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2014 10:18 pm

Vivid_Vuitton เขียน:คิดแบบนอยขั้นสุด หรือเค้าคัดแล้วและส่งให้เฉพาะคนที่ผ่านรึเปล่าคะ ใจไปเกิน50เปอเซนต์แล้วอ่ะตอนนี้ [smilie=bn28.gif]

555555 เราก็คิดคะ สงสัยจะไม่ได้ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดนะคะ รออีกนิด เเล้วค่อยหาทางติดต่อดูคะ
bemebeprincess
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 23
Reputation point: 0
bemebeprincess โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครที่ไม่ได้mail ให้กรอกในapplication advance มั่งคะ มีปัญหาอะไรหรือเปล่า

โพสต์โดย cotton.sweety » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2014 10:28 pm

ใจเย็นๆน้า รอโทรวันอาทิต 11:00 เวลาไทยนะคะ

What will happen after the event?
Candidates shortlisted for final one on one interview:Will have 48 hours from the interview date to complete and submit the Advanced Candidate Information Form and submit application photographs to the Required Documents portalWill receive a notification within 2 weeks of interview to advise if he/she has been recommended as suitable for the position of Cabin Crew. All final interview candidates will receive a notification, whether recommended or not.Recommendation after interview does NOT constitute an offer of employment. Recommended candidates will receive expanded access on this Advanced Candidate Zone with detailed instructions for satisfying further clearance requirements. This will appear on the Advanced Candidate Zone as "Onboarding: Step by Step". Only candidates who satisfy all clearances will be confirmed with an offer of employment.Candidates NOT shortlisted for final one on one interview:If you are not short-listed to attend the final one on one interview, then you will not have been successful in this process. You are welcome to apply again in the future.It is Qatar Airways policy not to discuss the details of assessment centre results with candidates.
cotton.sweety

จำนวนการตอบ: 12
cotton.sweety โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย paperpass » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2014 10:36 pm

Vivid_Vuitton เขียน:คิดแบบนอยขั้นสุด หรือเค้าคัดแล้วและส่งให้เฉพาะคนที่ผ่านรึเปล่าคะ ใจไปเกิน50เปอเซนต์แล้วอ่ะตอนนี้ [smilie=bn28.gif]

คิดเหมือนกันเลยค่ะ ไม่งั้นน่าจะได้ทุกคนไหมค่ะ ชีวิตเศร้าาา
paperpass
Economy Class

จำนวนการตอบ: 90
paperpass โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย cotton.sweety » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2014 10:40 pm

paperpass เขียน:

คิดเหมือนกันเลยค่ะ ไม่งั้นน่าจะได้ทุกคนไหมค่ะ ชีวิตเศร้าาา

มีคนเพิ่งได้มะกี้ค่ะ น่าจะทะยอยๆส่งนะคะ เราก็ยังไม่ได้จ้าาาาา นอนไม่หลับบบบบบ

cotton.sweety โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย cotton.sweety » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2014 11:52 pm

ตอนนี้ยังไม่ได้เลยค่ะ นอยมาก [smilie=bn38.gif]

โพสต์โดย rayong123 » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2014 10:53 am

Mail regret ได้รับแล้วค่ะ เมื่อวานนี้ 17 พฤษภาคม ตอน 1900 น ค่ะ
rayong123

จำนวนการตอบ: 6
rayong123 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย holysigh » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2014 3:04 pm

สรุปว่าได้มีใครโทรไปการ์ต้าม้ย ได้อีเมล์หรือยังเอ่ย?
holysigh

จำนวนการตอบ: 1
holysigh โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kotori85 » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2014 10:25 pm

ใจเย็นๆ ค่อยๆรอไปนะครับ ถ้ายังไม่ได้ Regret เมล ให้รอจนกว่าจะมีเมลมาให้กรอก short และ long form ครับ ส่วนเอกสารที่จำเป็นต้องอัปโหลดอื่นๆ ให้เตรียมไว้แล้วรอโหลดไปพร้อมๆ หรือ ก่อนผลตรวจร่างกายก็ได้ครับ

เอาใจช่วยนะครับ ขอให้ได้ไปขี่แพะกันทุกคน
kotori85

จำนวนการตอบ: 59
kotori85 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง