**เอื้อมแตะ แบบไหนกรรมการถึงจะให้ผ่านคะ**

ภารโรง: myoldeditor

**เอื้อมแตะ แบบไหนกรรมการถึงจะให้ผ่านคะ**

โพสต์โดย phuakpoolpol » วันพุธ พ.ค. 14, 2014 8:15 pm

รบกวนสอบถามผู้ที่มีประสบการณ์ และผู้รู้ค่า
ว่าการเอื้อมแตะ 212ซม แบบไหนถึงจะผ่านคะ
-ปลายนิ้วถึงเส้น, ปลายนิ้วทับเส้นพอดี, ปลายนิ้วต้องเกินเส้นขึ้นไป
แบบไหนกรรมการถึงจะให้ผ่านคะ [smilie=bn43.gif]

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะค๊า เราจะได้พิจรณาจนเองค่ะว่าเราเอื้อมได้แค่จุดไหนแล้วมีโอกาสจะผ่านไหมน่ะค่ะ
ขอบคุณค่า [smilie=bn40.gif]
phuakpoolpol
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 138
Reputation point: 0
phuakpoolpol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: **เอื้อมแตะ แบบไหนกรรมการถึงจะให้ผ่านคะ**

โพสต์โดย socoolminnie » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 15, 2014 10:18 am

อืมม จากประสบการณ์จะแตะเลยขอบล่างขึ้นไปนะคะ แต่ประเด็นน่าจะอยู่ที่ไม่รีบแตะแล้วเอามือลง ให้ค้างไว้นิดนึงและปลายเท้าแตะพื้นอย่าลอยค่า
เพราะมีน้องที่ไปแล้วแตะไม่ถึง นางกระโดดขาลอย กรรมการเสียงดังเลย "put your feet down!"
55555+ น้องบอกนู๋โคตรอายอะพี่
ขำๆน้า อย่าซีเรียส แต่ตอนเฟิม โยคะช่วยได้จ้าาา
[smilie=bn21.gif]
socoolminnie
Economy Class

จำนวนการตอบ: 52
socoolminnie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: **เอื้อมแตะ แบบไหนกรรมการถึงจะให้ผ่านคะ**

โพสต์โดย phuakpoolpol » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2014 10:45 pm

socoolminnie เขียน:อืมม จากประสบการณ์จะแตะเลยขอบล่างขึ้นไปนะคะ แต่ประเด็นน่าจะอยู่ที่ไม่รีบแตะแล้วเอามือลง ให้ค้างไว้นิดนึงและปลายเท้าแตะพื้นอย่าลอยค่า
เพราะมีน้องที่ไปแล้วแตะไม่ถึง นางกระโดดขาลอย กรรมการเสียงดังเลย "put your feet down!"
55555+ น้องบอกนู๋โคตรอายอะพี่
ขำๆน้า อย่าซีเรียส แต่ตอนเฟิม โยคะช่วยได้จ้าาา
[smilie=bn21.gif]

ขอบคุณมากค่า เราจะลองทำโยคะดูค่า เราลองเอื้อมแล้วไม่แน่ใจอะ มันปริ่มๆถึงขีดอะค่ะ [smilie=bn43.gif]
phuakpoolpol

จำนวนการตอบ: 138
phuakpoolpol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย socoolminnie » วันพุธ พ.ค. 21, 2014 10:47 am

555 สู็ๆนะคะ ฝึกยืดเส้น, ยืดแขนทุกวัน, แปะเลขให้สูงกว่า 212 cm หน่อย, ค่อยๆ กระดึ้บๆมือขึ้นไป เดี๋ยวก็ได้ค่า
(อยากบอกให้ทำสันหลังให้ยาวเหมือนเรานะ แต่เกรงใจอ่าา [smilie=bn46.gif] )
socoolminnie

จำนวนการตอบ: 52
socoolminnie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง