มาแชร์กันเร็ววันนี้ใครสัมภาษณ์เปนไงบ้าง

ภารโรง: myoldeditor

Re: มาแชร์กันเร็ววันนี้ใครสัมภาษณ์เปนไงบ้าง

โพสต์โดย BBrie » วันจันทร์ พ.ค. 12, 2014 1:27 pm

เอาอะไรวัด? เราว่าดวงๆๆๆ แทบจะล้วนๆเลยค่ะ เราเคยตกรอบแรกรอบเมษาค่ะ สังเกตว่าคนที่ได้จะดูมั่นๆหน่อย กรูมมิ่งเป๊ะผมเนี้ยบหน้าเรียบ พูดคล่องๆ บุคลิกดีอ่ะค่ะ คือถ้าดูรวมๆแล้วเป๊ะ เค้าก็ให้ผ่านค่ะ ถ้าพลาดนิดๆหน่อยๆ ก็มีสิทธิ์ตกรอบง่ายๆ

ถ้าไปเช้าๆ กรรมการยังไม่เหนื่อยมากก็มีสิทธิ์เข้ารอบมากแต่กรรมการจะดูละเอียดมาก สายแล้วกรรมการเบื่อแล้วก็อาจจะเข้ายากหน่อยถ้าไม่เตะตา ท้ายๆถ้าโควต้าเหลือเยอะกรรมการอยากกลับบ้านแล้วก็อาจจะไม่ได้ดูละเอียดเท่าแรกๆ

ทั้งหมดนี่เราก็เดานะคะ อีกอย่างกรรมการแต่ละท่านก็อาจจะมีสเปคต่างกัน ใครพลาดอย่ายอมแพ้นะคะ กลับไปฟิตแล้วมาสู้กันใหม่ กาต้าร์รับบ่อยมากกกช่วงนี้
BBrie

จำนวนการตอบ: 8
Reputation point: 0
BBrie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง