มีใครไป Oman พรุ่งนี้บ้างมั้ยค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครไป Oman พรุ่งนี้บ้างมั้ยค่ะ

โพสต์โดย faithful » วันอาทิตย์ เม.ย. 27, 2014 1:20 pm

หาเพื่อนค่ะ ใครไปขอเสียงหน่อย [smilie=bn40.gif]
เตรียมตัวแบบหวิดๆ ปุปปัปมาก
ภาพประจำตัวสมาชิก
faithful
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 60
Reputation point: 0
faithful โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครไป Oman พรุ่งนี้บ้างมั้ยค่ะ

โพสต์โดย JM FEVER » วันอาทิตย์ เม.ย. 27, 2014 8:31 pm

faithful เขียน:หาเพื่อนค่ะ ใครไปขอเสียงหน่อย [smilie=bn40.gif]
เตรียมตัวแบบหวิดๆ ปุปปัปมาก

กะว่าจะลองเสี่ยงดวงดู
มี line id มัียค้า
หลังไมค์มาเอาไว้คุยกันมั๊ยย [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif]
JM FEVER
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 24
JM FEVER โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครไป Oman พรุ่งนี้บ้างมั้ยค่ะ

โพสต์โดย dnnicha » วันอาทิตย์ เม.ย. 27, 2014 8:46 pm

ถ้าอีกเดือนกว่า ถึงจะอายุ 23 จะมีสิทธิ์มั้ยคะ
dnnicha
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
dnnicha โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง