มีใครทราบตาราง recruitment ของ Qata ไหมคะ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครทราบตาราง recruitment ของ Qata ไหมคะ

โพสต์โดย Gohan » วันอังคาร เม.ย. 15, 2014 1:17 am

เราสมัครรอบแรกก็เฟลตั้งแต่รอบสามวินาที รู้สึกเหมือนมันยัง งงๆ ไม่ได้ทำอะไร อยากจะลองอีก แต่ไม่รู้ว่าเค้าจะมาไทยอีกไหม เพราะเค้ารีครูทไปเยอะแล้วงะ มีใครทราบตารางของกาต้าไหมคะ ประเทศข้างเคียงก้อได้ค่ะ
Gohan

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
Gohan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครทราบตาราง recruitment ของ Qata ไหมคะ

โพสต์โดย A-kamwan » วันอังคาร เม.ย. 15, 2014 5:34 am

Gohan เขียน:เราสมัครรอบแรกก็เฟลตั้งแต่รอบสามวินาที รู้สึกเหมือนมันยัง งงๆ ไม่ได้ทำอะไร อยากจะลองอีก แต่ไม่รู้ว่าเค้าจะมาไทยอีกไหม เพราะเค้ารีครูทไปเยอะแล้วงะ มีใครทราบตารางของกาต้าไหมคะ ประเทศข้างเคียงก้อได้ค่ะ

เข้าเวป qatar แล้วไปตรง Career เลยครับ. [smilie=bn22.gif]
A-kamwan

จำนวนการตอบ: 12
A-kamwan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครทราบตาราง recruitment ของ Qata ไหมคะ

โพสต์โดย kotori85 » วันอังคาร เม.ย. 15, 2014 4:42 pm

คิดว่าน่าจะมาทุกเดือนนะครับ

คุยกับกรรมการบอกว่าตอนนี้บริษัทกำลังเติบโตเร็ว เครื่องก็กำลังจะมา ยังขาดลูกเรืออีกเยอะ น่าจะมาทุกเดือนหรือสองเดือนแน่นอนครับ
kotori85
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 59
kotori85 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง