ได้รับเมลล์ Invitation เมื่อวานตอนเย็นของ QR แต่ไม่ได้ไปคะ T__T

ภารโรง: myoldeditor

ได้รับเมลล์ Invitation เมื่อวานตอนเย็นของ QR แต่ไม่ได้ไปคะ T__T

โพสต์โดย Bah_22 » วันศุกร์ เม.ย. 11, 2014 8:26 am

ได้รับเมลล์ Invitation เมื่อวานตอนเย็นของ QR แต่ไม่ได้ไปคะ T___________T เค้าจะตัดสิทธิ์การสมัครครั้งต่อ ๆ ไปของเราไหมคะ [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif]
Bah_22

จำนวนการตอบ: 8
Reputation point: 0
Bah_22 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ได้รับเมลล์ Invitation เมื่อวานตอนเย็นของ QR แต่ไม่ได้ไปคะ T__T

โพสต์โดย wannatthapol » วันศุกร์ เม.ย. 11, 2014 8:40 am

ผมว่าไม่นะครับ ของผมรอบ มีค 14 ที่ผ่านมา ผ่านรอบ 3 วิ แต่ไม่ได้ไปวันรุ่งขึ้น เพระาผมติดเทรนที่บริษัท ก็เลยสมัครรอบนี้ใหม่ ก็ได้ Invite ครับ
wannatthapol

จำนวนการตอบ: 11
wannatthapol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ได้รับเมลล์ Invitation เมื่อวานตอนเย็นของ QR แต่ไม่ได้ไปคะ T__T

โพสต์โดย Bah_22 » วันศุกร์ เม.ย. 11, 2014 8:50 am

wannatthapol เขียน:ผมว่าไม่นะครับ ของผมรอบ มีค 14 ที่ผ่านมา ผ่านรอบ 3 วิ แต่ไม่ได้ไปวันรุ่งขึ้น เพระาผมติดเทรนที่บริษัท ก็เลยสมัครรอบนี้ใหม่ ก็ได้ Invite ครับ
ขอบคุณค้าาาา ครั้งหน้าจะไม่พลาดแล้วคะ ต้องได้เมลล์ invitation และต้องไปให้ได้คะ [smilie=bn49.gif] [smilie=bn49.gif]
Bah_22

Bah_22 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Sirsit » วันศุกร์ เม.ย. 11, 2014 4:01 pm

ไม่ตัดคร่า เพราะรอบที่ผ่านมาได้ Invitation แต่ติดงานไม่ได้ไป ครั้งนี้ก็ได้ invitation นะคะ
Sirsit
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 67
Sirsit โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Bah_22 » วันศุกร์ เม.ย. 11, 2014 4:34 pm

Sirsit เขียน:ไม่ตัดคร่า เพราะรอบที่ผ่านมาได้ Invitation แต่ติดงานไม่ได้ไป ครั้งนี้ก็ได้ invitation นะคะ

ขอบคุณมาก ๆ ค้าาา ขอให้โชคดีน่ะค้าาา เราขอรอสมัครรอบหน้า ขอให้เปิดรับเร็ว ๆ นี้ อิอิ [smilie=bn40.gif] [smilie=bn40.gif]
Bah_22

โพสต์โดย aOii_coOL » วันเสาร์ เม.ย. 12, 2014 7:25 am

ไปไม่ได้เหมือนกันค๊าาาาาา ขอถามคนที่ไปไม่ได้รอบที่แล้วที่ได้รับinvitation ครั้งนี้ว่า ใช้เมลเดิมหรือเมลใหม่สมัครคะ?

ขอบคุณค๊าาาาา
Try and Success !!
ภาพประจำตัวสมาชิก
aOii_coOL
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 991
Reputation point: 1
aOii_coOL โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Bah_22 » วันเสาร์ เม.ย. 12, 2014 10:52 am

aOii_coOL เขียน:ไปไม่ได้เหมือนกันค๊าาาาาา ขอถามคนที่ไปไม่ได้รอบที่แล้วที่ได้รับinvitation ครั้งนี้ว่า ใช้เมลเดิมหรือเมลใหม่สมัครคะ?

เสียดายยมากเลยค้าาาา T____T ค่อยรอบหน้าจะไม่พลาดแน่ ๆๆ [smilie=bn24.gif] [smilie=bn24.gif]
Bah_22

โพสต์โดย aOii_coOL » วันเสาร์ เม.ย. 12, 2014 10:56 am

Bah_22 เขียน:
aOii_coOL เขียน:ไปไม่ได้เหมือนกันค๊าาาาาา ขอถามคนที่ไปไม่ได้รอบที่แล้วที่ได้รับinvitation ครั้งนี้ว่า ใช้เมลเดิมหรือเมลใหม่สมัครคะ?

เสียดายยมากเลยค้าาาา T____T ค่อยรอบหน้าจะไม่พลาดแน่ ๆๆ [smilie=bn24.gif] [smilie=bn24.gif]

พายุลูกเห็บพัดเข้าบ้านอย่างรุนแรงค๊า พับโครงการลงกรุงเต๊บเจ้าาาาา

ครั้งหน้าๆๆจิไปๆๆ
Try and Success !!
ภาพประจำตัวสมาชิก
aOii_coOL

จำนวนการตอบ: 991
Reputation point: 1
aOii_coOL โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย st001 » วันจันทร์ เม.ย. 14, 2014 12:31 am

ขอถามหน่อยครับ ถ้าสมัครไปเมื่อรอบที่แล้ว ได้ regret ตอบกลับมา
พอมาสมัครรอบหน้า ยังจะใช้อีเมล์เดิมที่ได้ regret ตอนแรก สมัครอยู่มั้ยครับ? หรือว่าควรหาอีเมล์อื่นมาสมัครแทนเลยครับ?
st001

จำนวนการตอบ: 6
st001 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Darwin » วันอังคาร เม.ย. 15, 2014 2:27 am

st001 เขียน:ขอถามหน่อยครับ ถ้าสมัครไปเมื่อรอบที่แล้ว ได้ regret ตอบกลับมา
พอมาสมัครรอบหน้า ยังจะใช้อีเมล์เดิมที่ได้ regret ตอนแรก สมัครอยู่มั้ยครับ? หรือว่าควรหาอีเมล์อื่นมาสมัครแทนเลยครับ?

ได้ค่ะ เรา Regret ไปสามรอบ ไปแล้วตกมารอบนึง ใช้อันเดิมสมัคร ตอนนี้ผ่านรอบไฟนอลแล้วนะคะ
ไม่ต้องห่วงเลย เราว่า สิ่งที่เค้าดูคือ essayที่เราเขียนนะคะ พยายามลองเขียนให้ดีขึ้น สู้ๆนะคะ
Darwin

จำนวนการตอบ: 4
Darwin โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย st001 » วันอังคาร เม.ย. 29, 2014 6:01 pm

[quote="Darwin"][quote="st001"]ขอถามหน่อยครับ ถ้าสมัครไปเมื่อรอบที่แล้ว ได้ regret ตอบกลับมา
พอมาสมัครรอบหน้า ยังจะใช้อีเมล์เดิมที่ได้ regret ตอนแรก สมัครอยู่มั้ยครับ? หรือว่าควรหาอีเมล์อื่นมาสมัครแทนเลยครับ?[/quote]

ได้ค่ะ เรา Regret ไปสามรอบ ไปแล้วตกมารอบนึง ใช้อันเดิมสมัคร ตอนนี้ผ่านรอบไฟนอลแล้วนะคะ
ไม่ต้องห่วงเลย เราว่า สิ่งที่เค้าดูคือ essayที่เราเขียนนะคะ พยายามลองเขียนให้ดีขึ้น สู้ๆนะคะ[/quote]

ขอบคุณมากๆเลยครับ :-)
st001

จำนวนการตอบ: 6
st001 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง