พรุ่งนี้ยื่นเอกสาร ต้องเซ็นต์สำเนาถูกต้องไหมครับ

ภารโรง: myoldeditor

พรุ่งนี้ยื่นเอกสาร ต้องเซ็นต์สำเนาถูกต้องไหมครับ

โพสต์โดย ifanta » วันเสาร์ มี.ค. 22, 2014 1:28 pm

ผมขอถามหน่อยนะครับ เป็นครั้งแรกที่ผมจะได้ไปยื่น resumé
ไม่ทราบพวกเอกสารต้องเซ็นต์สำเนาถูกต้องไปไหมครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ
[smilie=16.gif] [smilie=16.gif] [smilie=16.gif]
[smilie=bn40.gif] [smilie=bn40.gif] [smilie=bn40.gif]
ifanta

จำนวนการตอบ: 7
Reputation point: 0
ifanta โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง