สอบถามเรื่องวัน pre-screen QR รอบที่หมดเขตสมัครวันที่ 31มี.ค นี้หน่อยค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามเรื่องวัน pre-screen QR รอบที่หมดเขตสมัครวันที่ 31มี.ค นี้หน่อยค่ะ

โพสต์โดย Baby_rabbit » วันอาทิตย์ ก.พ. 16, 2014 8:44 pm

พอมีคนทราบวันที่มั้ยคะ

ขอบคุณมากสำหรับคำตอบนะคะ [smilie=bn49.gif]
Baby_rabbit

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
Baby_rabbit โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเรื่องวัน pre-screen QR รอบที่หมดเขตสมัครวันที่ 31มี.ค นี้หน่อยค่ะ

โพสต์โดย jannyvip » วันจันทร์ ก.พ. 17, 2014 12:14 pm

เท่าที่ดูยังไม่เห็นมีใครบอกว่าได้ invitation เลยนะคะ ต้องรอคนที่ได้ invitation มาตอบน้า
jannyvip
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 75
Reputation point: 0
jannyvip โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง