สมัคร Qatar ไม่ได้ค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

สมัคร Qatar ไม่ได้ค่ะ

โพสต์โดย awkertivetic » วันพุธ ธ.ค. 18, 2013 6:46 pm

ทำไมสมัครไม่ได้ค่ะ ขึ้น
Error
The vacancy that you are trying to apply for does not exist or has been closed.
Please return to the vacancy list and try another vacancy.

คือระบบปิดแล้วเหรอ มีใครเป็นเหมือนกันบ้าง รบกวนผู้รู้บอกด้วยนะคะ
awkertivetic

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
awkertivetic โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สมัคร Qatar ไม่ได้ค่ะ

โพสต์โดย n_genie » วันพุธ ธ.ค. 18, 2013 6:49 pm

awkertivetic เขียน:ทำไมสมัครไม่ได้ค่ะ ขึ้น
Error
The vacancy that you are trying to apply for does not exist or has been closed.
Please return to the vacancy list and try another vacancy.

คือระบบปิดแล้วเหรอ มีใครเป็นเหมือนกันบ้าง รบกวนผู้รู้บอกด้วยนะคะ

ปิดรับสมัครไปเมื่อวานแล้วค่ะ สายนี้เดาใจยาก ต้องรีบสมัครแต่เนิ่นๆเลยค่ะ เพราะถ้าเขาได้จำนวนที่พอใจ เขาก็จะปิดทันทีดื้อๆแบบนี้ล่ะค่ะ [smilie=bn20.gif]
n_genie
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 32
n_genie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย awkertivetic » วันพุธ ธ.ค. 18, 2013 7:01 pm

n_genie เขียน:
awkertivetic เขียน:ทำไมสมัครไม่ได้ค่ะ ขึ้น
Error

ปิดรับสมัครไปเมื่อวานแล้วค่ะ สายนี้เดาใจยาก ต้องรีบสมัครแต่เนิ่นๆเลยค่ะ เพราะถ้าเขาได้จำนวนที่พอใจ เขาก็จะปิดทันทีดื้อๆแบบนี้ล่ะค่ะ [smilie=bn20.gif]

ขอบคุณค่ะ
awkertivetic

จำนวนการตอบ: 2
awkertivetic โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Phaytai » วันพุธ ธ.ค. 18, 2013 10:57 pm

พลาดโอกาศเลยง่ะ [smilie=bn43.gif] [smilie=bn43.gif] [smilie=bn43.gif] [smilie=bn43.gif]
Phaytai

จำนวนการตอบ: 1
Phaytai โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย oho_10310 » วันพฤหัสฯ. ธ.ค. 19, 2013 10:39 am

ได้นะครับผมส่งไปวันที่ 18 ช่วง 21:30 ตอนเที่ยงคืนได้รับ SMS กับ email แล้วครับ ผมก็ส่งไม่ได้เหมือนกันตอนแรก ก็ Resize รูปแล้วส่งใหม่ครับ สู้ ๆ ครับ ;)
oho_10310

จำนวนการตอบ: 12
oho_10310 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง