มีใึครสั่งซื้อหนังสือการตอบคำถาม ที่พี่เขาโพสไว้บ้างอ่ะคะ

ภารโรง: myoldeditor

มีใึครสั่งซื้อหนังสือการตอบคำถาม ที่พี่เขาโพสไว้บ้างอ่ะคะ

โพสต์โดย Kitrawi » วันเสาร์ พ.ย. 23, 2013 8:58 am

เราอยากได้ แต่พี่เขาหยุดจำหน่ายแล้ว ใครสั่งไปแล้ว เราขอcopyต่อได้มั้ย เป็นหนังสือที่ประโยชน์มาก แต่เสียดายพี่เขาไม่จำหน่ายแล้ว ถ้าใครมีรบกวนบอกเราด้วยนะ
Kitrawi

จำนวนการตอบ: 3
Reputation point: 0
Kitrawi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใึครสั่งซื้อหนังสือการตอบคำถาม ที่พี่เขาโพสไว้บ้างอ่ะคะ

โพสต์โดย maii_micky » วันเสาร์ พ.ย. 23, 2013 11:59 am

เราสั่งในเว็บ TCC นี่แหละ ไม่รู้อันเดียวกันที่อยากได้หรือเปล่า ยังไงหลังไมค์มาหาเราได้นะ ถ้าเป็นอันเดียวกัน เดี๋ยวเรา Copyส่งไปให้น้า
maii_micky

จำนวนการตอบ: 3
Reputation point: 0
maii_micky โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง