รอบ Thailand January 2013 ใครได้อีเมลแล้วบ้างคะ

ภารโรง: myoldeditor

Re: รอบ Thailand January 2013 ใครได้อีเมลแล้วบ้างคะ

โพสต์โดย It's me,Faii » วันศุกร์ ม.ค. 25, 2013 1:52 pm

[email protected] เขียน:
It's me,Faii เขียน:
It's me,Faii เขียน:ladyfinnie เราแอดไปไม่เจออ่า รบกวนแอดเราหน่อยมั้ยคะ
0909633883 อะค่ะ

เราเปลี่ยนรอบไปเป็นตอนเที่ยงครึ่งอ่ะ

Add ไปแล้วว เปลี่ยนรอบไปแล้วหรออออ

เราเปลี่ยนไปเที่ยงครึ่งวันอาทิตย์นี้อะค่ะ
It's me,Faii
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 29
Reputation point: 0
It's me,Faii โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รอบ Thailand January 2013 ใครได้อีเมลแล้วบ้างคะ

โพสต์โดย DipDeeDew » วันศุกร์ ม.ค. 25, 2013 2:29 pm

AJaaaaa เขียน:
korapitch เขียน:แอบมาถามหน่อย คือเราไม่ได้ทำ video interview เลยอ่ะ เพราะพอเราส่ง application online มาแล้ว เค้าก็ให้เราเค้าไป book วัน interview เลยอ่ะ เราพลาดขั้นตอนไหนไปรึป่าวคะ เราจองไปแล้ววันจันทร์เช้าอ่ะค่ะ

เอ๊า ไม่ได้ทำ วีดีโอ อินเทอวิล หรอค่ะ ไงเป็นงั้นนน .....

เราก็ไม่ได้ให้ทำ interview แล้วได้ไปสัมภาษณ์เช่นกัน book วันอาทิตย์รอบเช้าจ้า
DipDeeDew

จำนวนการตอบ: 10
DipDeeDew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Pingpanter » วันเสาร์ ม.ค. 26, 2013 4:03 pm

ไปพุ่งนี้เที่ยงคึ่งค่ะ ใครไปรอบเกียวกันแอดLineมาหน่อยน้า
dramatickitten ค่ะ
Pingpanter

จำนวนการตอบ: 31
Pingpanter โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย JBJibby » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 31, 2013 11:15 am

[smilie=bn28.gif]
JBJibby

จำนวนการตอบ: 29
JBJibby โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง