เพื่อนๆ Qatar รอบ 7 OCT. รอผลตรวจสุขภาพอยู่จ้า

ภารโรง: myoldeditor

Re: เพื่อนๆ Qatar รอบ 7 OCT. รอผลตรวจสุขภาพอยู่จ้า

โพสต์โดย MadinaQR » วันอาทิตย์ ม.ค. 13, 2013 9:40 pm

เพื่อน ๆๆ เราได้อีเมลแร้วน้า เช็คเมลกันด่วนๆๆ เรยจร้า เค้าบอกให้เราเซ็นรับแล้วส่งกลับไปให้เค้า แต่ยังไม่ได้เซ้นตื่นเต้นมาโพสบอกเพื่อน ๆ ก่อน ฮ่า ๆๆ ๆ [smilie=bn21.gif]
MadinaQR
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
Reputation point: 0
MadinaQR โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เพื่อนๆ Qatar รอบ 7 OCT. รอผลตรวจสุขภาพอยู่จ้า

โพสต์โดย tam_6111 » วันอาทิตย์ ม.ค. 13, 2013 10:56 pm

ทำไมเราไม่ได้ๆๆๆๆ [smilie=bn18.gif]

ตะเองได้วันบิน วันที่เท่าไรเอ่ยยย [smilie=bn49.gif]
^_^
tam_6111
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 178
tam_6111 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Fafay » วันอาทิตย์ ม.ค. 13, 2013 11:31 pm

อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยย ตื่นเต้นแทนนนนนนนนนน ดีใจด้วยนะคะะ
เรายังไม่มีวี่แววเลยยยยย กริบบบ....มากกก [smilie=bn18.gif]
Fafay

จำนวนการตอบ: 13
Fafay โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Jettyb » วันจันทร์ ม.ค. 14, 2013 7:20 am

เราก็ยังไม่ได้เหมือนกันจ้าาา อยากได้บ้างงงแล้ว [smilie=bn18.gif]
นั่งดูแต่เมลเข้าทุกวัน 5555
Jettyb

จำนวนการตอบ: 14
Jettyb โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย MadinaQR » วันจันทร์ ม.ค. 14, 2013 7:36 am

เพื่อนๆ ที่เราได้รับมันเป็นเมล Medical undertaking อ่าค่ะ เค้าให้เซ็นยินยิมเกี่ยวกับ medical condition ของตัวเราเองว่าเรากระดูสันหลังคดเท่าไหร่ บลา ๆ ว่าถ้าเปนไรในระหว่างการทำงานหรือในอนาคตเค้าจะไม่รับผิดชอบอะไรประมาณนี้ แล้วเค้าก็ให้เราเซ็นแล้วส่งกลับไปอ่าค่ะ แต่ยังไม่ได้เซ้นคอนแทรคเป็นเรื่องเป็นราว มาอธิบายให้เคลียร์ว่ายังไม่ได้วันบินคร่า ถ้ามีใครได้เมลต่างจากนี้ หรือถ้าเรามีไรอัพเดท จะมาบอกเพื่อน ๆ ทุกคนนะค่ะ สู้ ๆๆๆ [smilie=bn40.gif]
MadinaQR

MadinaQR โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย flying high » วันจันทร์ ม.ค. 14, 2013 8:21 am

MadinaQR เขียน:เพื่อนๆ ที่เราได้รับมันเป็นเมล Medical undertaking อ่าค่ะ เค้าให้เซ็นยินยิมเกี่ยวกับ medical condition ของตัวเราเองว่าเรากระดูสันหลังคดเท่าไหร่ บลา ๆ ว่าถ้าเปนไรในระหว่างการทำงานหรือในอนาคตเค้าจะไม่รับผิดชอบอะไรประมาณนี้ แล้วเค้าก็ให้เราเซ็นแล้วส่งกลับไปอ่าค่ะ แต่ยังไม่ได้เซ้นคอนแทรคเป็นเรื่องเป็นราว มาอธิบายให้เคลียร์ว่ายังไม่ได้วันบินคร่า ถ้ามีใครได้เมลต่างจากนี้ หรือถ้าเรามีไรอัพเดท จะมาบอกเพื่อน ๆ ทุกคนนะค่ะ สู้ ๆๆๆ [smilie=bn40.gif]

ของคุณ MadinaQR เป็นเมลล์เหมือนของคุณ Gmn ใช่ไหมคะ ดีใจด้วยค้า อย่างน้อยก็มีอะไรคืบหน้าบ้าง
ส่วนของเรา เมลล์ก็เงียบกริบๆ จนเริ่มอ่อนใจ ,,,, อยากได้เมลล์แล้วค้า [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif]
"You will always keep it flying high in the sky of love"
flying high

จำนวนการตอบ: 110
flying high โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tam_6111 » วันจันทร์ ม.ค. 14, 2013 9:38 am

สงสัยคะ [smilie=bn25.gif] กระดูกสันหลังที่เข้าต้องให้เซ็น มันต้องคดเท่าไร น้อๆๆๆ และเท่าไรถึงไม่ต้องเซ็น กันๆๆ และคนที่ไม่ต้องเซ็นก็คือ ได้ offer letter เลยหราคะ หรือยังไง โอ้ยย งง คะ มิรู้ระบบ [smilie=bn38.gif] [smilie=bn47.gif]
^_^
tam_6111

จำนวนการตอบ: 178
tam_6111 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย flying high » วันจันทร์ ม.ค. 14, 2013 6:37 pm

สงสัยเหมือนกันจ้าว่าคุน MadinaQR กระดูกคดกี่องศาอ่ะ ของเราคด 2 องศาค่ะ [smilie=bn28.gif] เมลล์นี่มายากมาเย็นเหลือเกินค่ะ ตอนนี้อยากวางแผนชีวิตแล้ว แต่เพราะไม่มีเมลล์เลยยังวางแผนมิได้ [smilie=bn24.gif] [smilie=bn24.gif]
"You will always keep it flying high in the sky of love"
flying high

flying high โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย MadinaQR » วันจันทร์ ม.ค. 14, 2013 7:43 pm

ของเราคดตั้ง 7.8 องศานะค่ะ [smilie=bn38.gif]
MadinaQR

โพสต์โดย flying high » วันอังคาร ม.ค. 15, 2013 5:02 pm

งั้นเราก็ต้องรอต่อปาย เราควรเมลล์ไปถามอวินาเมื่อไหร่ดีคะเพื่อนๆ [smilie=bn24.gif]
flying high

โพสต์โดย MadinaQR » วันพุธ ม.ค. 16, 2013 9:01 pm

เพื่อน ๆ เราได้ offer letter แล้วน้าาา เค้าให้เซ็น แล้วก็ ส่ง copy passport กลับไปจร้า สงสัยจะเริ่มทยอยส่งมาแร้ววววว ยังไม่ได้เซ็น มาบอกเพื่อน ๆ ก่อน ตามเคยยย เพราะตื่นเต้น อยากกรี๊ดดด ให้โลกได้รู้ [smilie=bn45.gif]
MadinaQR

โพสต์โดย bowjungwaw » วันพุธ ม.ค. 16, 2013 9:17 pm

ดีใจด้วยนะคะ คุณ MadinaQR เมื่อกี้เราก็เพิ่งได้รับ Medical undertaking ค่ะ เพราะกระดูกเราคดตั้ง 1 องศา แหน่ะ - *- ยังต้องเซ็นอีก โอ่ย 55555 แต่เอาเนอะ อดทนกันมาขนาดนี้แล้ว 555555 เซ็นแล้วจะรีบส่งเลยจะได้ offer letter เร็วๆซะที รอจนอ้วนละค้าาาาา 5555555
bowjungwaw

จำนวนการตอบ: 5
bowjungwaw โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง