รอบ Nov 25, มีใครสัมภาสไฟนอลแล้ว ยังไม่ได้ Congrats, Regret เหมือนเราบ้างคะ

ภารโรง: myoldeditor

รอบ Nov 25, มีใครสัมภาสไฟนอลแล้ว ยังไม่ได้ Congrats, Regret เหมือนเราบ้างคะ

โพสต์โดย Honeywaffle » วันพุธ ม.ค. 02, 2013 10:26 pm

เราสัมภาสวันที่ 29พฤศจิ แล้วก้เงียบเลย..มีเพื่อนสัมภาสวันเดียวกัน ได้เมลล์Congrats ไปแล้วก่อนปีใหม่ [smilie=bn35.gif] , Regretก้มีไปแล้ว2รอบ [smilie=bn18.gif]
Status เปน Interviewed- Feedback pending นานมากแล้วค่ะ
เรามีจุดอีสุกอีใสนิดหน่อยบนหน้า ไม่รุเกี่ยวป่าว แต่เค้าน่าจะเมลลมาให้ถ่ายรูปให้ดูบ้างอะไรบ้าง แต่ไม่มีเมลลใดๆทั้งสิ้น

ไม่รุมีใครรอเมลลอยู่เหมือนเราบ้าง ชักใจไม่ดีละค่าา [smilie=bn34.gif]
Honeywaffle
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 22
Reputation point: 0
Honeywaffle โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รอบ Nov 25, มีใครสัมภาสไฟนอลแล้ว ยังไม่ได้ Congrats, Regret เหมือนเราบ้างคะ

โพสต์โดย kimjika » วันพุธ ม.ค. 02, 2013 11:26 pm

เราสัมภาษณ์วันที่ 29ค่ะ ยังไม่ได้อีเมลอะไรเลยเหมือนกันค่ะ กำลังงงๆ เค้าส่งcongratsไปหมดแล้วเหรอคะ [smilie=bn25.gif]
kimjika

จำนวนการตอบ: 5
kimjika โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รอบ Nov 25, มีใครสัมภาสไฟนอลแล้ว ยังไม่ได้ Congrats, Regret เหมือนเราบ้างคะ

โพสต์โดย Punyisaao » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 03, 2013 7:28 am

สวัสดีค่ะ เรารอบ Nov 25 สัมภาษณ์ Final Interview เมื่อวันที่ 18 DEC (รอบสัมภาษณ์หลังค่ะ) ก็ยังไม่มีเมล์อะไรเลยค่ะ สถานะก็เป็น feedback-pending เหมือนกันค่ะ [smilie=bn22.gif] และเราก็อยากถามเพื่อนๆรอบสัมภาษณ์ (16 17 18 DEC ) ว่ามีความคืบหน้าอะไรบ้าง เมล์ สถานะ แชร์กันนะค่ะ [smilie=bn31.gif] ขอให้โชคดีกันทุกคนนะค่ะ [smilie=bn21.gif]
Punyisaao

จำนวนการตอบ: 13
Punyisaao โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย japan » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 03, 2013 9:23 am

เรารอบเดียวกัน แต่ไฟนอล ธ.ค. ยังเงียบค่ะ เพื่อนๆที่ไฟนอลธ.ค.ก็ยังไม่มีข่าวใดๆเช่นกันค่ะ

แต่คุณฮาจิโก่ะ ไฟนอลพ.ย.ได้คอนฯไปแล้วนะคะ
สวัสดีค่ะ :)
japan

จำนวนการตอบ: 20
japan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Honeywaffle » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 03, 2013 9:35 am

แจกรีเกรท,คอนเกรทหมดรึยัง มิอาจรู้ได้ค่ะ เพราะช่วงหลังมานี่ มีหลายก๊อกเหลือเกิน เดาไม่ออก ลุ้นจนตอนนี้หมด ไม่อยากคิดเเล้ว [smilie=bn24.gif]
คห.2 คห.3 มีdeclareเหมือนเรารึป่าวคะ? [smilie=bn31.gif]
Honeywaffle

จำนวนการตอบ: 22
Honeywaffle โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kimjika » วันศุกร์ ม.ค. 04, 2013 1:01 am

ของเราไม่มีdeclare ค่ะ พอทราบมั้ยคะได้ congrats ไปแล้วกี่คน เท่าที่ทราบคนเข้าไฟนอลเยอะมากค่าา [smilie=bn28.gif]
kimjika

จำนวนการตอบ: 5
kimjika โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Sunresia » วันเสาร์ ม.ค. 05, 2013 10:29 am

เยอะค่ะ กลุ่มเรารีเกรท 3 อีก 2 ก้ยังเงียบอยู่ รอเท่านั้นค่า รอบออนไลน์ สัมภาษณ์ 28 นะคะ
If I was a butterfly I would fly for a better day. :) Hold on!!
ภาพประจำตัวสมาชิก
Sunresia

จำนวนการตอบ: 21
Sunresia โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง