ใครได้รับอีเมลว่าผ่านตรวจร่างกายแล้วแต่on-hold บ้างคะ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ใครได้รับอีเมลว่าผ่านตรวจร่างกายแล้วแต่on-hold บ้างคะ

โพสต์โดย uppree » วันอาทิตย์ ม.ค. 20, 2013 9:24 pm

น่ากลัวมากๆค่ะ กะว่าจะเริ่มซื้อของเล่นๆตุนไว้ตอนนี้ช็อคเลย [smilie=bn29.gif]
uppree
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 122
Reputation point: 1
uppree โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครได้รับอีเมลว่าผ่านตรวจร่างกายแล้วแต่on-hold บ้างคะ

โพสต์โดย tam_6111 » วันจันทร์ ม.ค. 21, 2013 8:25 am

คุณ kitten maew มีปัญหาสุขภาพอะไรบ้างไหมคะ แล้วกระดูกสันหลังเป็นอย่างไร ลองรีพลายเมลถามเขาได้เปล่า ว่าทำไม ถ้าสุขภาพเราแข็งแรงเราไม่ควรตกนะคะ น่าเห็นใจจริงๆๆๆค่ะ [smilie=bn44.gif]
^_^
tam_6111

จำนวนการตอบ: 178
Reputation point: 0
tam_6111 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kitten_maew » วันพฤหัสฯ. ก.พ. 14, 2013 12:48 am

กระดูกคด. 4 องศาเองค่ะ สุขภาพไม่มีปัญหาอะไร ^^ อีเมลไปถามแล้วไม่มีการตอบกลับ แต่ดวงมันคงจะไม่ได้อ่ะนะ (ไม่รู้จะโทษอะไร) [smilie=bn34.gif] ก็เลยทำใจและพยายามต่อไปขอบคุณทุกคนนะคะ
kitten_maew
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 22
Reputation point: 0
kitten_maew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง