ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อน ๆ นะ

ภารโรง: myoldeditor

ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อน ๆ นะ

โพสต์โดย teej » วันพฤหัสฯ. ธ.ค. 13, 2012 4:26 pm

ขอมาแบ่งปันความท้อใจ+เป็นกำลังใจให้กับเพื่อน ๆ ที่สมัครแอร์ทุกคนเน่อ

ตัวเรารอเค้าบอกผลตรวจสุขภาพมาเมินละ
ตกลงได้ไม่ได้ ผ่านไม่ผ่าน บินเมื่อไหร่ ไม่มีคำตอบเล้ยย
จะหมดปีอยู่แล้ว เริ่มไม่รู้ว่าจะวางแผนชีวิตยังไงดี [smilie=bn20.gif]
ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกคน ทุกสายการบิน ไม่ว่าจะเพิ่งสมัคร กำลังจะสมัคร สมัครแล้ว รอผล ทุกสิ่งอย่าง
ขอให้ทุกคนอย่าหยุดหวัง อย่าท้อ จนประสบความสำเร็จ มุ่งหน้าได้ไปตามที่ฝันนะ

สู้โว้ย!! [smilie=bn39.gif]
teej

จำนวนการตอบ: 8
Reputation point: 0
teej โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อน ๆ นะ

โพสต์โดย cha_aom » วันศุกร์ ธ.ค. 14, 2012 12:28 am

คุณ teej สอบ FI ไปรอบวันไหนหรอคะ รอผลตรวจร่างกายมานานรึยัง

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะคะ :)
cha_aom

จำนวนการตอบ: 12
cha_aom โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อน ๆ นะ

โพสต์โดย g_b_up » วันศุกร์ ธ.ค. 14, 2012 12:31 am

ชะตากรรมเดียวกันคะ ยังไม่รู้เรื่องสุขภาพเลยว่ายังไง เราไฟนอลตั้งแต่ปลายสิงหาแล้วคะ รอๆๆๆ [smilie=bn38.gif]
g_b_up

จำนวนการตอบ: 13
g_b_up โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย flying high » วันศุกร์ ธ.ค. 14, 2012 9:34 am

คุณ teej และคุณ g_b_up คะ รอผลตรวจร่างกายนานรึยังคะ แล้วตอนส่งผลไป ทางการ์ต้าเค้าเมลล์กลับมาว่าได้รับผลคุณรึยังคะ ??
เราก็เปนคนนึงที่รอผลตรวจร่างกายค่ะ แต่เราเพิ่งส่งผลไปให้เมื่ิอสามวันก่อน คร่าา
ขอให้ได้วันบินเร็วๆนะคะ มีเรื่องให้ได้ลุ้นและรอตลอดเลย [smilie=bn18.gif]
"You will always keep it flying high in the sky of love"
flying high
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 110
flying high โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tam_6111 » วันศุกร์ ธ.ค. 14, 2012 10:14 am

[smilie=bn28.gif]
แก้ไขล่าสุดโดย tam_6111 เมื่อ วันเสาร์ เม.ย. 06, 2013 11:58 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
^_^
tam_6111

จำนวนการตอบ: 178
tam_6111 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย g_b_up » วันศุกร์ ธ.ค. 14, 2012 1:04 pm

ของเราส่งไปตั้งแต่ 23 พฤศจิแล้วคะ แล้วเค้าตอบกลับมาวันที่ 2 ธันวาคะว่า They have been forwarded to our medical centre and I will get back to you as soon as I have any feedback. แล้วก็รอจนตอนนี้ยังเงียบอยู่เลย จะเป็นไงเนี้ยยยยยย [smilie=bn34.gif]
g_b_up

จำนวนการตอบ: 13
g_b_up โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย flying high » วันศุกร์ ธ.ค. 14, 2012 6:54 pm

ใจเยนๆนะจ้ะ เพื่อนเราที่ได้วันบินแล้ว บอกว่ารอประมานเดือนนึงนับจากวันที่ได้รับเมลล์คอนเฟิมว่าได้ผลตรวจสุขภาพเราแล้วคร้าา
"You will always keep it flying high in the sky of love"
flying high

จำนวนการตอบ: 110
flying high โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง