ขอถามหน่อยค่ะมีคนที่สมัครออนไลน์แล้วเข้าไฟนอล มีใครขึ้น status regret ก่อนได้เมล์มั้ย

ภารโรง: myoldeditor

ขอถามหน่อยค่ะมีคนที่สมัครออนไลน์แล้วเข้าไฟนอล มีใครขึ้น status regret ก่อนได้เมล์มั้ย

โพสต์โดย bbbo » วันศุกร์ ธ.ค. 07, 2012 11:22 pm

ขอถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ ว่ามีคนที่สมัครออนไลน์แล้วเข้าไฟนอล มีใครขึ้น status regret ก่อนได้เมล์มั้ย
รอบเดือนพฤศจิกายนี้อ่ะค่ะ ตอนนี้กำลังนอยและงงมากค่าาา
[smilie=bn44.gif] [smilie=bn34.gif]
bbbo

จำนวนการตอบ: 9
Reputation point: 0
bbbo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอถามหน่อยค่ะมีคนที่สมัครออนไลน์แล้วเข้าไฟนอล มีใครขึ้น status regret ก่อนได้เมล์มั้ย

โพสต์โดย hachiko » วันเสาร์ ธ.ค. 08, 2012 9:36 am

น้องเราเข้าไปเชคในเวป ขึ้น ว่า รีเกรท จ้า แต่ของเจ้เราขึ้น awaiting assessment center result อะ แต่ 2 คนนึ้สัมภาษณ์รอบเดียวกันนะ. วันที่ 28/11 จ้า ส่วนของเราไม่ได้สมัครออนไลน์ ก็รอลุ้นเมลต่อไป ><*
ภาพประจำตัวสมาชิก
hachiko
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 117
hachiko โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอถามหน่อยค่ะมีคนที่สมัครออนไลน์แล้วเข้าไฟนอล มีใครขึ้น status regret ก่อนได้เมล์มั้ย

โพสต์โดย lollypaki » วันเสาร์ ธ.ค. 08, 2012 3:05 pm

เราสมัครออนไลน์ไปแต่ได้ regret email เลยไป walk-in พอผ่านรอบ Group มาเช็คในเว็บ status ก็กลายเป็น screened แล้วก็ ผ่านไป 1 อาทิตย์ Assessment Centre พอวันนี้ Personal Interview แต่ไม่ได้ e-mail อะไรเลย คือ............... [smilie=bn31.gif]
lollypaki

จำนวนการตอบ: 13
lollypaki โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yok_multi » วันอาทิตย์ ธ.ค. 09, 2012 1:17 pm

เราไปเช็คบ้างเป็น Regret เหมือนกัน ไม่รู้คนอื่นๆเป็นไงบ้าง
yok_multi
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 36
yok_multi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย toplek » วันอาทิตย์ ธ.ค. 09, 2012 2:05 pm

เป็น Regret เหมือนกันคะ [smilie=bn47.gif]
toplek

จำนวนการตอบ: 1
toplek โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย hachiko » วันอาทิตย์ ธ.ค. 09, 2012 4:55 pm

อย่าเพิ่งเครียดไปนะ รอเมลน่าจะชัวสุด สเตตัสที่ขึ้นอาจจะไม่เกี่ยวก็ได้นะคะ แล้วเพื่อนๆตอบได้ดีกันมั้ยค่ะวันสัมภาษณ์ ถ้าทำได้ดีแล้ว ก็อย่านอยด์เลยนะ สู้ๆคะเพื่อนๆ
hachiko

จำนวนการตอบ: 117
hachiko โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง