มีใครเดินทาง 8 ธ.ค. บ้างไหมคะ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครเดินทาง 8 ธ.ค. บ้างไหมคะ

โพสต์โดย kkh » วันพฤหัสฯ. ธ.ค. 06, 2012 11:47 am

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อกระทู้เลย หาเพื่อนเดินทางค่ะ

และแล้วก็สิ้นสุดการรอคอยการรอวีซ่าใหม่ค่ะ ขอบคุณทุกคนมากนะคะ ที่ให้กำลังใจ และฟังเราบ่น แหะๆ
สรุปว่า รอมา 1 เดือนเต็มค่ะ ในการแก้ไขวีซ่าและออกใหม่

เจอกันที่โดฮานะคะสาวๆ

แล้วก็ อย่าลืมตรวจทานเอกสารให้ดีค่ะ :) รู้สึกจะมีเคสที่ผิดมาเรื่อยๆเลย ระวังให้ดีๆนะคะ

[smilie=bn21.gif]
kkh
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 65
Reputation point: 0
kkh โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง