มีใครเคยเข้าFinalกาต้าร์ แล้วสุดท้ายได้เมล์(ว่าไม่ได้)ตำแหน่ง ground serviceบ้างมั้ยคะ ?

ภารโรง: myoldeditor

มีใครเคยเข้าFinalกาต้าร์ แล้วสุดท้ายได้เมล์(ว่าไม่ได้)ตำแหน่ง ground serviceบ้างมั้ยคะ ?

โพสต์โดย fromage119 » วันจันทร์ พ.ย. 26, 2012 1:48 pm

เรารอบ21ตุลาค่ะ รอผลอยู่ มีบางคนก็ได้ congratไปแล้ว เราก็ลุ้นค่ะ
จนมาวันนี้ ได้อีเมล์จากกาต้าร์ว่า เราไม่ได้รับคัดเลือกในตำแหน่ง ground service ซึ่งเราไม่ได้สมัคร เราสมัครเป็นcabin crewค่ะ แต่ก็ไม่ใช่regretเมล์อะค่ะ [smilie=bn29.gif]
เลยสงสัยว่ามีใครเคยได้เมล์แบบนี้มั้ยคะ แล้วควรทำไงดีคะ งงมากกกก [smilie=bn28.gif] [smilie=bn24.gif]
fromage119
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 32
Reputation point: 0
fromage119 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครเคยเข้าFinalกาต้าร์ แล้วสุดท้ายได้เมล์(ว่าไม่ได้)ตำแหน่ง ground serviceบ้างมั้ยคะ ?

โพสต์โดย sasakorn » วันพฤหัสฯ. พ.ย. 29, 2012 12:35 pm

ส่ง PM ไปแล้วนะคะ...
sasakorn

จำนวนการตอบ: 24
sasakorn โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครเคยเข้าFinalกาต้าร์ แล้วสุดท้ายได้เมล์(ว่าไม่ได้)ตำแหน่ง ground serviceบ้างมั้ยคะ ?

โพสต์โดย Junesz17 » วันศุกร์ พ.ย. 30, 2012 3:15 pm

ไม่ได้เข้ารอบไฟนอล แถมคราวที่แล้วไม่ได้ไปวอคอินด้วย แต่ก็ได้เมลเหมือนกันค่ะ งงมากๆ [smilie=bn31.gif]
Junesz17

จำนวนการตอบ: 11
Junesz17 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย offie » วันเสาร์ ธ.ค. 01, 2012 11:42 am

They work too hard, I guess. hahahha got confused and messed us up sometimes...
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง.......
offie

จำนวนการตอบ: 46
offie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง