สำหรับคนที่กังวลใจเรื่อง แผลเป็น, Tattoo, Birthmark, จัดฟัน, ฟันเรียงไม่สวย, สีผิว, ความสูง, หน้าหมวย, ขนแขน ฯลฯ ต่างๆ

ภารโรง: myoldeditor

Re: สำหรับคนที่กังวลใจเรื่อง แผลเป็น, Tattoo, Birthmark, จัดฟัน, ฟันเรียงไม่สวย, สีผิว, ความสูง, หน้าหมวย, ขนแขน ฯลฯ ต่างๆ

โพสต์โดย somapan » วันจันทร์ ม.ค. 28, 2013 4:38 pm

มีขนที่แขนเล็กน้อย ควรทำสี หรือแว๊กเลยไหมคะ?

ผมสีน้ำตาล ควรโกรกเป็นดำจะดีกว่าไหมคะ สำหรับกาต้าร์

แล้วมีอีกเรื่องคะ น้ำหนัก สูง 166 หนัก49-50 BMI Under weight คะ จะเป็นไรไหมคะ

มือใหม่มากๆแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากเลยคะ
somapan
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 92
Reputation point: 0
somapan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สำหรับคนที่กังวลใจเรื่อง แผลเป็น, Tattoo, Birthmark, จัดฟัน, ฟันเรียงไม่สวย, สีผิว, ความสูง, หน้าหมวย, ขนแขน ฯลฯ ต่างๆ

โพสต์โดย TETy » วันอังคาร ก.พ. 24, 2015 9:44 pm

อยากทราบเรื่อง ขนแขน ขนขาเหมือนกันค่า เพราะว่าเรามีแบบเห็นได้ชัดเหมือนกัน
แต่ไม่ถึงกับคน ขนดก ย้อมสีขนได้ไหมคะ เพราะถ้าเลเซอร์กำจัดขนนี่ แพงมาก กว่าจะหมดอีก
โกนก็น่าเกลียด ขึ้นทีนี้หนักเลย [smilie=bn34.gif]
Que los angeles te muestran el camino
TETy
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 34
TETy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย wisanlaya » วันพฤหัสฯ. พ.ย. 10, 2016 4:06 pm

ตายทั้งเป็นคะ "ธรรมชาติ" ลงโทษ ดับฝันทั้งชีวิต
บางคนอาจจะบอกเราว่า เราไม่ดีพอด้านอื่นๆก็ได้
ตอนไป walk in ที่เชียงใหม่ กรรมการ ดุ แทบ ด่า เราคะ เขาคงไม่ชอบขี้หน้าเรา กำลังใจหมดจากการตัดสินของ "กรรมการ" คนนี้ บั่นทอนความหวัง ความฝันเราไปเยอะ แต่ยังไงก็
THANK YOU VERY MUCH
โดนไล่แสดงแบบ ก้นจุกตูดเลยคะ
อิจฉาคนที่โดน well treat จัง
ใช่คะ เป็นแอร์ต้องอดทน แต่นี่ไม่ใช่การ "welcome for invitation" แน่นอน
รู้สึกอะ น่าสงสารม่ะคะ 555 [smilie=bn18.gif]
wisanlaya

จำนวนการตอบ: 1
wisanlaya โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง